ขอเห่อ innisfree my palette 2017

20 15

สวัสดีค่ะ สาวๆชาว jeban วันนี้กิ๊ฟขอนำเสนอ innisfree my palette เปิดตัวใหม่ในเกาหลี ปี2017สาวๆในเกาหลีกำลังเห่อกันหนักมาก วินาทีนี้ กิ๊ฟก็ไม่พลาดค่ะ 

My palette คือการจัดพาเลตที่เป็นของเรา เลือกสี เลือกเนื้อ ผลิตภัณฑ์ที่ชอบแล้วจัดลงไปในตลับแม่เล็ก ซึ่งมี 3 size แต่ size ที่กิ๊ฟชอบมากสุดคือ medium ส่วนผลิตภัณฑ์ที่แบรนทำมาแล้วสามารถจัดใส่ลงไปในตลับได้คือ

• Concealer 
  • Eye primer
  • Corrector 
  • Eyshadow มี3เนื้อคือ matte, shimmer, glitter 
  • Blush มีแบบ powder และ cream
  • Hilighter มี 2 เนื้อ powder และ cream
  • Contour 

เมื่อวานตอนไปช็อปที่ innisfree สาขาสยาม แอบถามพนักงานด้วยค่ะ ว่ามีโอกาสจะเข้าไทยไหม พนักงานบอกว่า จะเข้ามาแน่นอนแต่ยังไม่ใช่ตอนนี้ 5555 ++ 

เนื้อผลิตภัณฑ์ ติดทนดีมากนะค่ะ ชอบมาก สีชัด พิ๊กเม้นต์ดี ผลิตภัณฑ์นำเข้าจาก อิตาลีนะค่ะ เริ่ดดด อิตาลีขึ้นชื่อเรื่องเนื้อพิกเม้นต์สีด้วย ปลื้มม ฟินนนนไปอีกกกก 

หลังจากสั่งไป 7 วัน มาถึงแย้ววววว โอ้ยยยดีใจ ไม่ได้สั่งแค่ของตัวเองนะค่ะ สั่งมาจัดเซตให้เพื่อนวันเกิดด้วยอีก 1 เซท 

นี่คือตลับของเราค่ะ ^^*

นี่คือที่จัดตลับให้เพื่อนของขวัญวันเกิด โทนพีชๆส้มๆ น้ำตาลๆ นางชอบบบมากกกที่สุดดดด 5555+++

ปล.หวังว่าจะเป็นอีกทางเลือกหนึ่งสำหรับเพื่อนๆที่กำลังตัดสินใจว่าจะนำมาเป็นสาวตัวใน collection ดีไหม คุ้มหรือเปล่า เอาสีไรดี แต่ถ้าถามกิ๊ฟ สีมันดี มันดี๊ดี จริ๊ง จริง (เสียงสูง)  55 ^*^

Gubgib.praethongtran

Gubgib.praethongtran

สวัสดีคะะ ชื่อกุ๊ฟกิ๊ฟนะค่ะ

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะค่ะ

FULL PROFILE