[How To] แต่งหน้าเวอร์ชันคิดถึงคุณแม่ | Make up inspride by Mom |

8 2

สวัสดีค่ะ สาวๆนี่คือหายไปนานมาก 2 เดือนเลยยยย

ฮึกๆ คิดถึงการทำบล็อคมากกกก

ที่หายไปนี่คือแพ้สีผึ้งไป กะตาแพ้ไรไม่รู้รักษาตัวฟาดเคราะห์ไปยาวๆ

วันนี้กลับมาแล้วว ด้วยความที่เราคิดถึงแม่และใกล้วันแม่แล้วน้ำเลย

มาแต่งหน้าที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากคุณแม่ด้วย

ครั้งนี้น้ำลองมาทำเป็นคลิปดูบ้างง

ยังไงไปลองรับชมกันเลยค่ะ 

สุดท้ายนี้มีอะไรแนะนำติชมคอมเม้นด้านล่างเลยนะคะจะนำมาปรับปรุงในครั้งต่อไปค่ะ

เพื่อนๆคนไหนเคยใช้มาคอมเเม้นแชร์ประสบการณ์กันข้างล่างตรงนี้เลยน้าาาาา

ถ้าถูกใจอย่าลืมกด Follow&Shareกันน้าจะมาเขียนแชร์กันเรื่อยๆจ้า❤ 

ใครอยากพูดคุยกันช่องทางติดต่อด้านล่างเด้อ

NamBorwonchanok

NamBorwonchanok

สวัสดีค่ะ ชื่อ น้ำ นะคะ
เป็นผู้หญิงธรรมดาที่บ้า เครื่องสำอาง
และเรียนจบสาขาวิชาวิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง เย้ๆ อยาาลืมกดFollowกันน้า เรีนยจบแล้วสัญญาจะมาเขียนบ่อยๆ ❤
borwonchanok.j@gmail.com

FULL PROFILE