REVIEW : ให้เรื่องสิวกลายเป็นเรื่องจิ๋วๆ ด้วย LAVITA Acne Mask มาส์กลดสิวสูตรเจ้มจ้นนนนนน

6 3

สวัสดีค่าสาวๆจีบันที่น่ารักทุกคนน มาพบกับนุ่นอีกเช่นเคยนะจ๊ะสำหรับไอเทมที่นุ่นจะมารีวิวในวันนี้นี่สาวๆ ที่มีปัญหาสิวมารบกวนใจอยู่ต้องชอบอกชอบใจกันอย่างแน่นอนเลยค่ะ

“LAVITA Acne Mask ลาวิต้า มาส์ค สิว สูตรเข้มข้น”

มาส์กบำรุงผิวจากลา วิต้า สูตรเข้มข้น ที่มีสารสกัดจากธรรมชาติถึง 9 ชนิดเลยค่ะเพื่อนๆ ช่วยฆ่าเชื้อแบคทีเรีย P. acne ที่เป็นสาเหตุของการเกิดสิว เป็นการช่วยแก้ปัญหาสิวบนใบหน้าอย่างตรงจุดนั่นเอง

ลักษณะเนื้อครีมจะเข้มข้นมากๆ เลย ทาไปสักพักตัวมาส์กจะแห้งติดไปกับผิวเลยค่ะ มีกลิ่นหอมใบบัวบกอ่อนๆ ด้วย

พอกมาส์กตัวนี้ทิ้งไว้ประมาณ 15-20 นาทีจากนั้นก็ล้างออกได้เลยค่ะ

ท๊าดาาาา หลังจากที่นุ่นล้างมาส์กเสร็จแล้วก็จะดูสดใสขึ้นมานิดๆ ตามรูป Before After เลยจ้าหลังจากที่นุ่นใช้ตัวนี้นุ่นรู้สึกว่าหน้านุ่นดูสดใสขึ้นนะ ละก็หน้านุ่มมากกกก หน้าดูสะอาดขึ้นด้วย แต่ในเรื่องรักษาสิวยังไม่เห็นถึงความแตกต่างนะคะ ของแบบนี้ต้องรอดูกันไปนานๆ เนาะ คะแนน : ให้ไปเลย 4/5 จ้าา 

จบแล้วจ้าสำหรับรีวิว Lavita Acne Mask มาส์กลดสิวสูตรเข้มข้นตัวนี้นะคะ สำหรับวันนี้นุ่นขอตัวลากันไปก่อนนะจ๊ะ ไว้พบกันใหม่รีวิวหน้าน้า สวัสดีจ้าาาา <3

NuneSarita

NuneSarita

แต่งหน้าเบาๆ ไม่ค่อยถนัด
แต่ถ้าแต่งหน้าจัดๆ นี่ขอให้บอกกกกกก

ชื่อนุ่นน้า รับเม้ามอยเรื่องความสวยความงามทั่วราชอาณาจักรจ้า อิอิอิ

FULL PROFILE