ฝากเตือนกันไว้นิด กับ Lipaholic by 4U2 Nude Collection

19 14

ฮัลโหล ^____^ วีวี่เองค่ะสาวๆคงได้ลองและได้ซื้อ Lipaholic by 4U2 รุ่นใหม่Nude Collection กันมาบ้างแล้ว

ซึ่งสำหรับวี่เลือกสี N5 มาค่ะเพราะเป็นสีออกโทนส้มพีชๆ สีโปรดของวี่

วี่ซื้อมาจาก Eve and Boy สาขาสยามสแควร์ ซอย 1 แต่ปรากฎว่า พอกลับมาบ้าน แกะออกมาจะลองเทสสีบนปาก โอ้ววว มายยย ก็อดดดดดดหมุนลิปไม่ขึ้นหมุนเท่าไหร่ ก็หมุนไม่ขึ้น

ซึ่งวี่เคยเห็นที่คุณนุ่น Nobluck รีวิวไว้ก็เจอบางแท่งที่หมุนแท่งลิปไม่ขึ้นเหมือนกันฮือออออออ ไม่คิดว่าจะมาเจอกับตัวเอง

วี่เลยติดต่อไปทาง Facebook ของ 4U2 ค่ะ

วี่เลยนำลิปไปเปลี่ยนที่ 4U2 Eve and Boy ทางพนักงานก็แกะแท่งใหม่ลองหมุนให้เลยแต่ปรากฎว่า ก็ยังหมุนไม่ขึ้นอีกพนักงานบอกว่า ของ Lot นี้เจอแบบหมุนแท่งลิปไม่ชึ้นเยอะเลยเพราะทาง 4U2 เปลี่ยนโรงงานการผลิตสินค้ารุ่นนี้ค่ั

วี่เลยอยากฝากไว้นิดนึง สำหรับใครที่กำลังจะซื้อพอจ่ายเงินเสร็จแล้ว ลองแกะพลาสติกและลองหมุนแท่งลิปดูก่อนเลยว่าใช้งานได้ปกติรึป่าวจะได้ไม่ต้องเสียเวลามาเปลี่ยนสินค้าอีกครั้งนึงแบบวี่ค่ะ

ด้วยรัก และ ความปรารถนาดี จากวี่ผู้มีประสบการณ์ตรง

เยิ้ฟๆ 

Vivie_BeautyWorld

Vivie_BeautyWorld

สวัสดีค่ะ ^^* วีวี่ สาว Take Me Out Season 16
และ 1 ใน 8 สาว Pinknista ของ Etude House 2017
วี่รักการแต่งหน้า ทำผม และการแต่งตัว ยินดีที่รู้จักทุกคนนะคะ
ฝากติดตามวีวี่ด้วยนะคะ มีอะไรดีๆจะมาแนะนำอัพเดทแบ่งปันกันแน่นอน

ฝากติดตามวี่ด้วยนะคะ
Facebook Page : Vivie Beauty World
Instagram : viviebeautyworld
Twitter : @vivieworld
Youtube Channel : Vivie Beauty World
Website :
viviebeautyworld.blogspot.com
viviebeautyworld.wordpress.com
Line ID : vivie_gift

FULL PROFILE