How to แต่งหน้า + ทำผม รับปริญญา แต่งเองง่ายๆ เครื่องสำอางราคาถูก ใช้ได้จริง

11 6

สวัสดีค่ะทุกคน  กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกเลยนะคะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวกับเพื่อนๆก่อนเลยนะ ชื่อเปรียวนะคะ วันนี้เปรียวมี How to การแต่งหน้าและทำผม ในวันรับปริญญาง่ายๆมาฝากค๊า โดยจะใช้เครื่องสำอางที่ถูกและดี ใช้ได้จิงสมราคา แต่งง่ายๆรับรองสวยแน่นอน ส่วนการทำผมก็ใช้อุปกรณ์แค่ 2 อย่างเท่านั้น คือ กิ๊ฟดำและหนังยางเท่านั้น หวังว่าจะชอบและเป็นประโยชน์สำหรับคนที่จะรับปริญญานะคะ

Preaw SK

Preaw SK

FULL PROFILE