[Review] : รีวิวแหกถุงช้อปปิ้งครึ่งปีนี้ พี่ทำอะไรลงปายยยย -____-

40 13

สวัสดีค่ะ ^^วันนี้จะมาขอเปิดถุงที่ช้อปแบบ จัดใหญ่  ที่ซื้อมาตั้งแต่หลังตรุษจีน จนถึงกลางปี เดือนที่เสียทรัพย์เยอะ จะเป็นช่วงเดือน กุมภา-มีนา เพราะเป็นช่วงวันเกิด เค้าเอง  เพราะแต่ละแบรนด์จะมีส่วนลดนู่นนี่มากกมาย ทำให้เราต้านทานมันไม่ไหว... มีบางไอเท็มใหม่ที่ได้มาเห่อให้ดูกันบ้างแล้วเนอะ แต่มันยังไม่หมดค่ะคุณขาาา  ขอคัดมาที่เป็นกลุ่มเป็นก้อน อันที่ซื้อจุ๊กจิ๊กมีตัดทิ้งไปบ้าง เป็นแบรนด์ที่ใช้อยู่ มีทั้งเครื่องสำอางค์และสกินแคร์ จะมาเมาท์มอยกันว่าใช้แล้วดี  ไม่ดี เพราะบางตัวมนต์ใช้หมดไปแล้ววว ไม่ได้มารีวิวเห่อให้ดูอย่างเดียวนะแต่จะมารีวิว ให้ดูด้วยค่ะ เห็นไหมทู้นี้มีประโยชน์นะอิอิ เกริ่นมายาวว  เริ่มจากบ้านนี้ก่อนแล้วกันค่าาา

ทู้นี้จัดใหญ่มาก เขียนหลายวันรูปเยอะมากเลยต้องขอมาโพสเป็นรูปภาพ มีบางตัวไม่ได้เขียนราคาเพราะเค้าจำราคาไม่ได้ เลยไม่ได้ใส่ไปนะคะหากมีตกหล่นผิดพลาดประการใด มนต์ต้องขออภัย และ ขอโทษจากใจนะคะ หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ น๊าา  ขอบคุณค่ะสวัสดีค่ะ

บ๊ายบาย

=^_____^=

Monnazy...

Monnazy

Monnazy

สวัสดีค่ะชื่อมนต์นะคะ เมื่อก่อนเราเป็น graphic designer แต่หลังจากแต่งงานเรามาเป็นแม่บ้านเต็มตัวเป็นคุณแม่fulltime จนไม่ได้ดูแลตัวเองเลยจนเราได้มาเริ่มเล่นจีบันและได้รู้เทคนิคและการดูแลตัวเอง เราเริ่มอ่านรีวิวเพื่อนๆในนี้ทำให้เรามีความมั่นใจและเริ่มดูแลตัวเองมากขึ้น และซื้อของมากขึ้นๆ 5555เลยเริ่มอยากแบ่งปันและชอบเขียนกระทู้ที่นี่เพื่อบอกต่อว่าสิ่งนี้ซื้อมาแล้วอันไหนดีไม่ดีขอบคุณบ้านหลังนี้ค่ะ

FULL PROFILE