◣เห่อ◥ ของรางวัลจาก JEBAN กรี๊ดดด มากเว่อร์

29 19

สวัสดีค่า สาวๆ จีบันกระทู้นี้ก็ตามหัวข้อกระทู้เลยค่า จะมาเห่อของรางวัลที่ได้รับมาจากทางจีบันนั่นเอง(แอบเห่อย้อนหลังไปหลายเดือนเลย เพราะว่าไม่ค่อยได้มีเวลามานั่งจับคอมเลย ไม่ว่ากันน้าาา)

เกริ่นกันแค่นี้ดีกว่า เอาเป็นว่าไปดูของรางวัล ที่ทำให้เรากรี๊ดกันเลยดีกว่า

และนี่ก็คือ ...

Garnier UV complete whiten & protect daily sunscreen SPF50+/PA++++ 

เป็นหน้าตาของรางวัลที่เราได้รับมาค่ะ ยิ่งใหญ่ อลังการงานสร้างมาก 12หลอด ใช้ไปเลย1ปีเต็ม ขอแอบบอกว่า...ตอนเราเปิดกล่องมานี่ กรี๊ดไปเลยค่าาา น้ำตาปริ่มเลย ไม่คิดว่าตัวเองจะได้รางวัลนี้

สติ๊กเกอร์น่ารักๆๆ

แอบมีกระดาษซับมันติดมาให้ด้วย

การ์นิเย่ ไลท์ คอมพลีท  สกิน แนทเชอรัลส์ ยูวี คอมพลีท ไวท์เทน แอนด์ โพรเทค เดลี่ ซันสกรีน SPF 50+/PA++++                ผิวได้รับการปกป้องและฟื้นบำรุงอย่างคอมพลีท ลดการเกิดผิวหมองคล้ำ จุดด่างดำ ฝ้าแดด และริ้วรอยก่อนวัย ผลิตภัณฑ์ป้องกันแสงแดด สำหรับผิวหน้า สีธรรมชาติ และสีเบจ เนื้อบางเบาพิเศษ          “ครีมกันแดดทั่วไป แม้มีค่า SPFสูง แต่ทำไมใช้แล้วผิวยังหมองคล้ำ เกิดจุดด่างดำ ฝ้าแดด ความแห้งกร้าน และริ้วรอยก่อนวัย?”

Garnier UV complete whiten & protect daily sunscreen SPF50+/PA++++ หนึ่งเดียวจากการ์นิเย่ ที่ให้การปกป้องระดับสูงด้วยเกราะป้องกันชั้นสูง ลิขสิทธิเฉพาะ Mexoryl® Ultraviolet Rays Shield System (Mexoryl® SX/XL) พร้อมคุณค่าฟื้นบำรุงผิวแบบ Complete

SPF 50+/PA++++ เกราะป้องกันชั้นสูง ปกป้องผิวจากรังสี UVB และรังสี UVA รวมถึงรังสี UVA1 รังสีที่ทำร้ายลึกถึงชั้นผิว ต้นเหตุสำคัญของความหมองคล้ำ จุดด่างดำ ฝ้าแดด และริ้วรอยก่อนวัยHigh Photostability กันแดดความเสถียรสูง ให้การปกป้องเต็มประสิทธิภาพได้อย่างต่อเนื่องยาวนาน 12 ชม.Vitamin E & Hydra-Active Agent มีคุณสมบัติเป็นสาร Anti-Oxidant ฟื้นบำรุงผิวจากการทำร้ายลึกของแสงแดด และมลภาวะ พร้อมมอบคุณค่าบำรุงผิวได้ยาวนาน ให้ผิวไม่แห้งกร้าน ดูสุขภาพดีUltra-Lightweight Texture บางเบาพิเศษ เกลี่ยง่าย เบาสบายผิว ไม่เป็นคราบ ไม่มันระหว่างวัน อ่อนโยน เหมาะสำหรับทุกสภาพผิว

จบแล้วค่า อยากบอกว่าถ่ายรูปไปก็ฟินไป ยิ้มมีความสุข 

ขอขอบคุณ jeban.com และ การ์นิเย่   มากเลยนะคะ สำหรับของรางวัลนี้เราได้ลองใช้แล้วค่า เดี๋ยวจะไปรีวิว ใน USER REVIEW ให้เพื่อนๆได้อ่านกันนะคะ.

RutRuttt

RutRuttt

สวัสดีค่ะ รัตน์ นะคะ
เป็นสาวต่างจังหวัด ไม่ใกล้ไม่ไกลจากกรุงเทพมาก อยู่ระยองนี่เอง
ตอนนี้เป็นนักศึกษา ส่วนมากจะใช้สกินแคร์หรือ เครื่องสำอางตาม drugstore ที่ต้องเดินเข้าประจำก็คงหนีไม่พ้น Boots ,Watsons Tsuruha ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักสาวๆ jeban ทุกคนค่ะ
ขอมาร่วมแชร์แบ่งบันประสบการณ์ดีดีด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

sudarat1048@gmail.com

FULL PROFILE