แต่งหน้าย้อนยุคตามญาญ่า เป็นเภตรา ภาวดี ใน "เล่ห์ลับ สลับร่าง"

10 8

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคนผ่านไป 2 ตอนแล้วนะคะ "สำหรับเล่ห์ลับสลับร่าง" ที่สาวญาญ่า อุรัสยา และ หนุ่ม ณเดช คุกิมิยะ ได้มาแจกความสดใสและความตลกขบขันให้กับทุกท่าน เรื่องนี้ญาญ่าเค้าเล่นเป็นนักแสดงสาวค่ะ ซึ่งในเรื่องก็มีหลายบทบาทมาก นางเอกสาวเค้าก็เลยต้องแต่งเป็นตัวละครโน้น นี้ นั่น ซึ่งก็ล้วนแต่ออกมาน่ารักทั้งสิ้น และที่ฟาร์มแต่งมาในวันนี้ก็เป็นลุคที่ชอบมากเลยค่ะ ลุคนี้นางเอกเค้าต้องแต่งไปเข้าฉากกับผู้กองรามิล (ณเดช) แอบสปอยว่าเค้ามีจูบกันด้วยนะเอ้อ! ทั้งตลกและน่ารักสุดๆ อย่าให้พูดเยอะเลยค่ะ (อิจฉา 55+) เรามาชมวิธีการแต่งไปพร้อมๆ กันเลยดีกว่าค่ะ เผื่อจะได้หนุ่มหล่ออย่างผู้กองรามิลมาครอบครองบ้าง เอร้ยยยย!!!

แค่รูปก็เล่นใหญ่แล้วค่ะ ในวีดีโอสาธิตการแต่งหน้าจะโหดกว่านี้มากนะคะ 55+ (ผีบ้ามาก)ใครจะคลิกเข้ามาดูก็โปรดทำตามคำแนะนำในวีดีโอนะคะ อิอิ

ขอบคุณสำหรับการรับชมและติดตามค่ะ แล้วพบกันใหม่กระทู้หน้านะคะ

Baifarm

Baifarm

สวัสดีค่ะ ชื่อใบฟาร์มนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตามและการรับชมนะคะ

FULL PROFILE