[Review] ลิปลิควิดเนื้อแมทใหม่จาก Wet n Wild Megalast Liquid Catsuit Matte Lipstick สาวผิวแทนทาแล้วรอด

15 7

สวัสดีค่ะ....สาวๆชาวจีบันทุกๆคน วันนี้ปุ๊กปิ๊กกลับมาอีกแล้ว กับการรีวิวสีลิปลิควิคเนื้อแมทจาก Wet n Wild Megalast Liquid Catsuit Matte Lipstick รับรองว่าสาวผิวแทนทาแล้วรอดแน่นอนค่ะ เพราะปิ๊กเองก็ใช้อยู่จ้า^^ 

ทั้งนี้นะ สิ่งที่ปิ๊กพูดในVDO มันเป็นความรู้สึกที่ปิ๊กได้ลองใช้ แล้วรู้สึกจริงๆนะคะ ปิ๊กจะแนะนำเหมือนเพื่อนแนะนำกับเพื่อนนะ โอเค...ไม่พูดมากละ ไปชมกันเลยค่ะ :)

สีที่ปิ๊กใช้จะมีสี- 930B Missy and Fierce- 924B Rebel Rose

Khunpookpik

Khunpookpik

ปุ๊กปิ๊กน๊าา

Facebook : Khun.pookpik
Instagram : Khun.pookpik
YouTube : Khun.pookpik

Email : Khun.pookpik@hotmail.com

FULL PROFILE