Review: ความเห่อLibstick โทนสีสุภาพที่หญิงอย่างเราต้องรีบไปตำ !!!

13 5

สวัสดีค่าาาา~นี่เป็นครั้งแรกที่แนมมารีวิวเห่อของที่แนมใช้อยู่นะคะยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ งั้นเรามาเริ่มกันเล๊ยยยย      ก่อนอื่นแนมต้องบอกก่อนว่า แนมยังเป็นนศ.อยู่ ลิปสติกที่ใช้ในชีวิตประจำวันจึงไม่ค่อยมีสีสันฉูดฉาดอะไรมาก นอกเสียว่ามีออกงานบ้าง หรือวันไหนอยากคิดที่จะเปรี้ยวขึ้นมาก็จะสรรหาสีใหม่ๆมาทา  เพิ่มความมั่นหน้าให้กับตัวเอง 

ส่วนตัวแนมแล้วเป็นคนผิวสองสีค่อนไปทางคล้ำ 5555 แล้วยังมีความชอบสีไปทางโทนสีนู้ดอีกด้วยนะ (ถอนหายใจ) กว่าจะเลือกสีลิปโทนนู้ดได้แต่ละที ก็เลือกแล้วเลือกอีก เลือกผิดก็เหมือนคนเป็นดีซ่าน 55555 ถ้าเลือกถูกชีวิตก็ปังกันไป

และแน่นอนว่า วันนี้สีที่แนมเห่อก็จะมาในสีโทนนู้ดๆ สุภาพ เรียบร้อยยย นั่นเองงง

และสีนั้นก็คื๊ออออออ....

พอลองทาบนริมฝีปากอันดำคล้ำแล้ว มันก็จะออกมาแนวๆนี้ ปล. แนมไม่ได้แต่งหน้า ก็จะมีรอยอารยธรรมบนใบหน้าหน่อยๆ อย่าตกใจเลยนะคะ 55555 

คือพอแนมทาแล้วสีมันไม่ได้ฉูดฉาด หรือซีดจนเกินไป สีออกโทนสุภาพ และเหมาะที่จะใช้เป็นEvery day lookของเราได้เลยแล่ะค่ะ

อีกอย่างด้วยความที่มันเป็นเนื้อครีม และเนื้อครีมของพี่เลฟเค้านุ่มเนียนมากด้วยค่ะ มันเลยทำให้แนมสามารถเติมระหว่างวันได้เลย ไม่ต้องหาลิปมันมาเติมก่อนและค่อยเอาตัวนี้ทับ มันเลิศศศศศ

วันนี้แนมก็ขอจบการรีวิวความเห่อสีลิปนี้ไว้เพียงเท่านี้นะคะ ถ้าแนมรีวิวผิดพลาด แนมขอโทษไว้ในที่นี้ด้วยนะค๊าา

Prim.primupsorn

Prim.primupsorn

สวัสดีค่ะ ชื่อ แนม นะคะ
แนมพึ่งหัดรีวิว และทำHow to
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

FULL PROFILE