Review* งานเบิ่งตาให้โตด้วยขนตาสาย ฝ. Bellajoy Lashes !!!

12 6

สวัสดีค่าเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนค่ะกลับมาอีกครั้งกับการรีวิวขนตาแบบสาย ฝ. ต้องชอบบ ><พอดีมายด์ได้ขนตาจากแบรนด์ Bellajoy Lashes มาลองใช้ค่ะปรากฏว่าติดใจมากกกก เลยอยากจะมาแชร์เบอร์ที่มายด์มีให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะ ><

มาเริ่มที่เบอร์แรกกันเลยเลยค่ะBellajoy Lashes No.06จัดตัวเป็นช่อ ทำให้ขนตาดูหนา

ต่อมาเป็นBellajoy Lashes No.23ด้วยเส้นขนตาที่สลับไปมาทำให้ใส่แล้วดูธรรมชาติสมจริงมากๆ

อีกเบอร์ที่สวยไม่แพ้กันBellajoy Lashes No.29เรียงตัวมาแบบเบาๆ แต่ช่วงหางจะงอนเด้งทำให้ตาหวาน

และสุดท้ายยยBellajoy Lashes No.40แนวธรรมชาติแต่ยังดูแน่น ติดแล้วตากลมโตสวยเลย

ส่วนตัวแล้วชอบตัวแกนและขนตามากๆเลยติดแล้วนิ่ม ไม่เจ็บตา คือสุดมากๆ 555+ขนตาสามารถใช้ได้ 30-40 ครั้งจึงคุ้มค่ามากค่ะขนมิ้งแท้ ไม่ร่วงง่าย รักเลย

หากใครสนใจสามารถพิมพ์ชื่อแบรนด์BELLAJOY LASHESลงไปใน FACE BOOK หรือ INSTAGRAM ได้เลยน้า

วันนี้มายด์ขอตัวลาไปก่อนนะคะ แนะนำจริงๆนะไปตำดูแล้วจะชอบเหมือนที่มายด์ชอบ อิอิแล้วพบกันกระทู้หน้าจ้า บ๊ายบายยย

LOVE !!!!

milddiary

milddiary

สวัสดีค้า มายด์ ค่ะ
รักสวยรักงามก็ต้องแบ่งปัน
เข้ามาให้กำลังใจแล้วก็แบ่งปันความสวยกันนะค่ะ

.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.

FULL PROFILE