Kimberly Makeup : แต่งหน้าให้เป็นคิมเบอร์ลี่

16 8

สวัสดีค่ะ วันนี้เราจะแต่งหน้าเป็นสาวคิมเบอร์ลี่กันนะคะ

เริ่มที่วิธีเเต่งกันเลยดีกว่าค่ะ ก่อนที่จะลงคลิป เราจะอธิบายคร่าวๆตามภาพดังต่อไปนี้

มาดูเเบบเป็นคลิปกันดีกว่าค่ะ เพื่อความละเอียดกันมากขึ้น

สำหรับใครที่สงสัยว่าคุชชั่นที่เราใช้เป็นเเบบไหน คือตัวนี้นะคะ จูบุก้า ชื่อน่ารักเชียวเเต่เฉดสีที่เราใช้คือChubugah Magic Creamy Skincare Foundaiton - 01 Light Beige มันจะให้อารมณ์ผิววาวโกลด์ๆฉ่ำๆ เหมือนสาวเกาหลี หน้าเด้งเเน่นเลยค่ะ

monkeysis

monkeysis

Youtube Channel : Monkey Sis
FB : Monkey sis
IG : Monkey.sis

FULL PROFILE