How To แต่งหน้า everyday look แบบใสใสไปมหาลัย

23 6

สวัสดีค่าาาาเพื่อนๆ ห่างหายไปสักพักกับการทำ How to วันนี้ไอซ์กลับมาในลุคใสใส ย้อนวัยไปเป็นเด็กมหาลัย ในลุค แต่งหน้า everyday look แบบใสใสไปมหาลัย อ้าาาา ลุคนี้นะค่ะแต่งง่ายมาก สามารถอะแด๊ปแต่งเป็น everyday look ก็ได้ จะเป็นยังไงไปชมกันเลยค่าาา

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามจนจบนะค่ะ หากข้อมูลไม่ครบหรือผิดพลาดตรงส่วนใด ต้องขออภัยไว้ด้วยนะค่ะ เจอกันใหม่ How to หน้านะค่ะ สวัสดีค่าาาาาาาาาาา

Nida_jett

Nida_jett

สวัสดีค่าเพื่อนๆทุกคน ไอซ์ชื่นชอบการแต่งหน้ามากๆ มาแบ่งปันเทคนิคดีๆกันค่าาาาา

FULL PROFILE