รีวิว วิกผมยูนิคอร์นจากร้าน Daiso 150 บาท รอดมั้ยนะ?

13 6

ถึงชาวโซเชียลมีเดียทุกท่านที่หลงเข้ามา,55+ ยอมรับมาซะดีๆ ว่าใครเคยเข้าร้านไดโซช็อปแล้วแอบเหล่บรรดาวิกผมสีสันสดใสของพวกเค้าฟาร์มเองก็เป็นหนึ่งในนั้นค่ะ เข้าทุกครั้ง เหล่ทุกครั้ง แต่ไม่เคยซื้อ ฮาาาาเพราะอะไร? ก็เพราะมันถูกอ่ะ (แอบไปจับๆ ผมที่หุ่น) มันก็ดูเป็นฟางๆ เลยไม่กล้าซื้อเพราะกลัวมันจะไม่ดีแต่สุดท้ายใบฟาร์มก็พ่ายแพ้ย่อยยับให้กับวิกผมยูนิคอร์นอันนี้ค่ะ น่ารักเว่อร์! น่ารักบ้าบอมาก เดินผ่านปุ๊บอย่างกับโดนป้ายยาเลยต้องฟาดเอามาใส่กระเป๋าแลกกับแบงค์ร้อยกับแบงค์ห้าสิบ อิอิอ้า ไหนๆ ก็ไหนๆ ล่ะ เชื่อว่าทุกคนกำลังสงสัยถึงคุณสมบัติของเจ้าวิกตัวนี้ค่ะ สรุปว่ามันดีหรือไม่ดี เรามาชมกันเลยยยย!!!

ไปชมการรีวิวฉบับวีดีโอกันค่ะ.

Baifarm

Baifarm

สวัสดีค่ะ ชื่อใบฟาร์มนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตามและการรับชมนะคะ

FULL PROFILE