Review : 4U2 Lipaholic "NUDE" Collection นู้ดเบอร์ไหนมามุง

22 10

สวัสดีค่าาา มาพบกับแกะกล่องลองของใหม่ กับเบียร์อีกแล้วนะคะ

สำหรับวันนี้เป็นสิ่งที่ทุกคนกำลังวอแวอยู่ นั่นก็คือ 4U2 Lipaholic "NUDE" Collection

ลิปคอลเลคชั่นใหม่จาก 4U2 Cosmetics นั่นเองจร้าาาา 

สำหรับ 4U2  "NUDE" Collection เค้ามี 2 รุ่นนะคะ มีแบบแท่ง กับแบบจิ้มจุ่ม

แต่วันนี้เบียร์เลือกแบบแท่งมารีวิวก่อน เพราะว่าเป็นรุ่นที่อยู่ในโหมด favourite

ลิปคุณภาพดี ราคาถูกที่เบียร์ชอบมากที่สุด เรียกได้ว่ามีครบทุกสีเลยทีเดียว

สำหรับรุ่นนี้รีแพคเกจใหม่ให้สวยงาม เปลี่ยนจากสีดำเป็นขาว ดูมินิมอล เก๋ดี

ทั้ง 2 รุ่น มีทั้งหมด 8 สีด้วยกันนะคะ ซึ่งรุ่นนี้เป็นเนื้อครีม เม็ดสีชัด ติดทนมากด้วย

สีค่อนข้างคล้ายคลึงกันนะคะ ทางที่ดี ก่อนซื้อก็อยากให้ไปลองด้วยตัวเอง

เพราะบางทีเราเห็นคนอื่นรีวิวเนี่ย  ถ้าพื้นสีปากเราคนละสีกับคนที่รีวิว

มันก็จะทาออกมาเพี้ยนไปจากสีที่ดูในรีวิวได้นะคะ งั้นมาดูกันว่าทาบนปากเบียร์แล้วเป็นไง

สวยทุกสี ดีทุกแท่งไปเลยจ้าาาา เชื่อเลยว่าสาวๆน่าจะแพ้ลิปโทนสีอะไรประมาณนี้

เบียร์เองก็ชอบมากๆเช่นกัน แต่บอกก่อนเลยนะว่าซื้อรุ่นนี้ทำใจเรื่องแพคเกจนิดนึง

เพราะมันก๊องแก๊งพอสมควร แล้วยิ่งแท่งเป็นสีขาว มันทำให้เลอะเทอะค่อยข้างง่าย

แต่เรื่องเนื้อลิปเบียร์โอเคทุกสี เนื้อดี ติดทนอย่างที่บอกไปค่ะ

สำหรับใครที่สนใจ หรือเล็งรุ่นนี้ไว้ ก็เตรียมช้อปได้เน้อ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆนะคะ พบกันใหม่กระทู้หน้า สวัสดีค่ะ

GrizzlyBeer

GrizzlyBeer

สวัสดีค่ะ ชื่อเบียร์นะคะ (Grizzly Beer ค่ะ)
เป็นมนุษย์แม่ และมนุษย์เมีย
ผู้รักการแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจ อยากเป็นแรงบันดาลใจให้ผู้หญิงที่ขาดความมั่นใจในตัวเอง
กล้าที่จะลุกขึ้นมาเปลี่ยนแปลง และจับแปรงแต่งหน้าปรับปรุงบุคลิกตัวเองให้ดี สวยขึ้น และที่สำคัญมั่นใจขึ้นค่ะชอบทำ HOW TO แต่งหน้าเปลี่ยนลุกส์จากหน้าป้าๆ เป็นสาวสวย
ชอบทดลองผลิตภัณฑ์ใหม่ๆและเอามารีวิวให้คนอื่นได้ทราบต่อชอบทำอาหารค่ะ และก็ทำอร่อยด้วยนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^

FULL PROFILE