Review Maybelline the falsies push up drama VS Mistine Open up peacock mascara

18 6

สวัสดีค่ะสาวๆ

ใครกำลังตามหามาสคาร่าที่ปัดแล้วเด้ง หนา ยาว ต้องดูรีวิวนี้เลยค่ะ

เอเปรียบเทียบมาสคาร่าไว้ 2 รุ่น คือ Maybelline the falsies push up drama

และ Mistine Open up peacock mascara ใครเล็ง 2 รุ่นนี้ไว้อยู่

ลองดูรีวิวนี้ค่ะ เผื่อจะตัดสินใจซื้อกันได้ง่ายขึ้น ฝากกดไลค์กดแชร์ด้วยนะคะ

a_uhu

a_uhu

ชื่อเอค่ะ ชอบแต่งหน้า ชอบถ่ายรูป
ติดตามเอได้ที่ช่องYoutube : Ordinarygal84 นะคะ
หรือIG : ajang_juurin
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

FULL PROFILE