7 ทรงผมน่ารัก หวานแบ๊วได้ไม่ง้อเปีย

19 10

เคยมั้ย? อยากหน้าหวานแต่ถักเปียไม่เป็น!เป็นที่ทราบกันดีอยู่แล้วนะคะว่า การถักเปียนั้นทำให้เราหน้าหวานขึ้นมากๆ แต่เดี๋ยวก่อน! การถักเปียไม่ใช่เรื่องง่ายสำหรับทุกคนนะคะ เดี๋ยวก็ขวาทับซ้าย ซ้ายทับขวา ไขว้ไปไขว้มา ยากไปอิ๊กกกก แล้วถ้าเรื่องถักเปียให้ตัวเอง หึหึ! สำหรับบางคนคือไม่ต้องพูดถึงเลยจร้า 55+ วันนี้ใบฟาร์มเลยจะพาทุกคนไปพบกับผม 7 ทรงที่ทำเองได้ง่ายเว่อร! แถมยังช่วยเสริมให้ดูหน้าหวาน น่ารัก โดยไม่ต้องพึ่งการถักเปียให้วุ่นวายอีกต่างหาก มาฝึกทำกันไว้เป็นไอเดียเพื่อใช้คู่กับการแต่งสวยไปเที่ยวนะคะ ไปชมกันเลย

เชิญชมวิธีทำแบบเป็นคลิปได้เลยค่ะ

.

Baifarm

Baifarm

สวัสดีค่ะ ชื่อใบฟาร์มนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตามและการรับชมนะคะ

FULL PROFILE