Fashion Haul เห่อเสื้อผ้าใหม่พร้อมบอกพิกัดถูกแพงมีหมดอะ

17 7

สวัสดีค้าเพื่อนๆชาวจีบัน วันนี้เฟรนมาแปลกหน่อยเพราะอันนี้ไม่ใช่กระทู้ฮาวทูแต่งหน้าทำผมแต่อย่างใด

แต่นี่คือกระทู้ เห่ออออเสื้อผ้าที่เฟรนไปช็อปมา มีหลากหลายราคาทั้งถูกและแพงเลยค่ะ !

แหล่งช็อปหลักคือที่ แพลตินั่มค่ะ เพราะเป็นแหล่งที่มีเสื้อผ้าแฟชั่นที่กำลังอินขายในราคาที่น่ารักและที่เหลือเฟรนก็ซื้อตามห้างหรือสั่งจากเว็ปไซต์ค่ะ 

ก่อนจะไปดู VDO กันเฟรนก็มีภาพเสื้อผ้าส่วนนึงที่เฟรนซื้อมาค่ะ

เป็นยังไงกันบ้างคะ ชอบรึเปล่าาาาา? สิ่งที่เฟรนอยากจะบอกคือเสื้อผ้าเราไม่จำเป็นต้องซื้อที่แพงเสมอไปค่ะเพราะแฟชั่นบางอย่างมาไวไปไวและเสื้อผ้าที่สวยไม่จำเป็นต้องแพง เสื้อผ้าที่สวยคือเสื้อผ้าที่เราชอบและรู้สึกว่าเราใส่แล้วมั่นใจค่ะ <3 

frennicha

frennicha

TRAVEL & MAKEUP

Ig : frennicha
Youtube : frennicha
Twitter : Frennicha #frennichareview
Frennicha@gmail.com

FULL PROFILE