[Review] Flash Me ไฮไลท์ถูกและดี จาก Cathy Doll

22 9

สวัสดีค่ะ  วีวี่ คนเดิม เพิ่มเติม คือ ของถูกและดี อีกหนึ่งอย่างวันนี้วี่จะมาแนะนำของเด็ด Hi-Light ราคาเบ๊าเบา 150 บาทเท่านั้น

และนี่คือ *FLASH ME* Baked Lighting Powderจาก Cathy Doll  Karmarts นั่นเอง

รุ่นนี้จะมีทั้งหมด 3 สี

คือ

#1 AURA LIGHTS :  โทนสีขาว

#2 GOLDEN LIGHTS : โทนสีทอง

#3 PINK LIGHTS  : โทนสีชมพู

อื้อหือ วิบวับกระจายมากค่ะPackage ก็เก๋มาก เป็นตลับกลมๆ เหมือนเลนส์กล้อง ส่งแสงแฟลชใส่มาในกล่องสีเหลี่ยมแทนตัวกล่อง มีสายคล้องด้วยจำลองกล้องมาเลยทีเดียว น่ารักอ่ะ

วีวี่เลือกสี #03 PINK LIGHTS มาค่ะเพราะมีโทนสีขาวกับทองเยอะแล้ว ขอลองสีชมพูหน่อยแล้วกันแอบกลัวว่าสีจะโดดเกินไปเหมือนกันนะ แต่พอลองแล้วก็ โอเคอยู่ ไม่เชื่อมาดูกันเลย

ดั้งพุ่ง จะทะลุจมูกอยู่แล้วปาดแค่นิดเดียวเองนะเนี่ย

กว่าจะใช้หมดตลับ น่าจะอีกนานมากกกกกกกค่ะคือคุ้มมาก กับราคาแค่ 150 บาท

ปัดตรงโหนกแก้มเบาๆ ก็เล่นแสงอยู่นะ

ใครหา Hi Light ถูกและดี วี่แนะนำตัวนี้ค่ะเพราะ Hight Light บางตัว พอปัดแล้วยิ่งไปเน้นรูขุมขนแต่ตัวนี้ไม่เป็นนะ ไม่เน้นรูขุมขนให้ชัดขึ้นเนื้อละเอียดดีและติดทนเกินราคา

สามารถหาซื้อได้ที่ชอปของ Karmart Cathy Doll , Watsons, Eve and Boy, Beautrium ค่ะ 

กระทู้หน้าจะมีอะไรเด็ดๆ ดังๆ ดีๆ มาแนะนำกันอีกกดติดตามกันไว้ก็ได้นะคะ จุ๊บๆ 

ป.ล. ซื้อเอง รีวิวเอง โนสปอนเซอร์นะคะ กด  Like และคอมเม้นเป็นกำลังใจให้กันหน่อยสิ อิอิ

• Vivie Gift •* Vivie Beauty World *

Vivie_BeautyWorld

Vivie_BeautyWorld

สวัสดีค่ะ ^^* วีวี่ สาว Take Me Out Season 16
และ 1 ใน 8 สาว Pinknista ของ Etude House 2017
วี่รักการแต่งหน้า ทำผม และการแต่งตัว ยินดีที่รู้จักทุกคนนะคะ
ฝากติดตามวีวี่ด้วยนะคะ มีอะไรดีๆจะมาแนะนำอัพเดทแบ่งปันกันแน่นอน

ฝากติดตามวี่ด้วยนะคะ
Facebook Page : Vivie Beauty World
Instagram : viviebeautyworld
Twitter : @vivieworld
Youtube Channel : Vivie Beauty World
Website :
viviebeautyworld.blogspot.com
viviebeautyworld.wordpress.com
Line ID : vivie_gift

FULL PROFILE