[ รีวิว ] ลิปทิ้นเนื้อแมทท์ในเซเว่น เบบี้ไบร์ ลิปแอนด์ชีคแมทท์ทิ้นท์ เนื้อดี สีสวยเวอร์!!

18 7

ทิ้นท์แมทตัวนี้เค้าเขียนบอกว่า  ใช้ทาแก้มและปากค่ะ สีค่อนข้างชัดเวลาทาแก้มต้องแตะเบา ๆ ค่ะ  ไม่งันสีจะแรงเกินไป  เนื้อลิปข้น ๆ หน่อยเป็นเนื้อครีม นุ่มลื่นปาดง่ายค่ะ  มีกลิ่นหอมอ่อน ๆ กลิ่นฟรุตตี้ ๆ ค่ะ  สีสวย  เนื้อสีค่อนข้างชัดถ้าเวลาทาบนปากจะมีบางจุดที่ต้องทาซ้ำซัก 2 - 3 รอบค่ะถึงจะปิดสีปากมิด  ติดทนกลาง ๆ ไปทางค่อนข้างดี  ปากชุ่มชื่นไม่ตกร่องค่ะ  เติมปากระหว่างวันไม่เป็นคราบจ้า  บุ๋มว่าลิปตัวนี้คุ้มค่าคุ้มราคาเลยจ้า  ดูคลิปรีวิวเต็ม ๆ ได้ที่ลิ้งก์ด้านล่างค่ะ  วันนี้บุ๋มไปแล้วค่ะ  สวัสดีค่ะ

chubby diary th

chubby diary th

รีวิวทุกสิ่งที่ใช้แล้วชอบ หวังว่าจะมีประโยชน์กับเพื่อน ๆ นะคะ เข้ามาพูดคุย แลกเปลียน กันได้น้า

FULL PROFILE