ภาคต่อ รีวิวลิปหลักร้อย IN2IT Colour Stix Matte คุณภาพหลักล้านแซ่บมากอะไรเบอร์นี้ !

23 5

อร้ายยย กลับมาอีกแล้วตามสัญญาในกระทู้ที่แล้วที่ทํารีวิวสีนู๊ดไปกลับมาครั้งนี้พกสีแซ่บแสบทรวงมารีวิวแบบจัดเต็มไปเลยย

และนี่ก็คือหน้าตาของ IN2IT COLOUR STIX MATTE ทั้ง5 สีนะคะอิงได้ไปลองทาไปใช้ชีวิตมาทั้งวันสีนางยังติดอยู่เลย ไม่ลอก เติมได้ตลอดเพราะทาไปแล้วมันไม่ได้หนาขึ้น ชอบเนื้อมากทาแล้วรู้สึกสบายปาก

มาสวอทที่แขนกันค้า สีชัดมากก สีแบบแซ่บจริง

เห็นสีชัดแสบแบบนี้ ทาที่ปากแล้วสวยนะซิสสเดี๋ยวเราไปดูกันแต่ขอบอกก่อนนางมี 5 สีที่ชื่อว่า CXM 01 Hot Pink, CXM 02 Rose ,CXM 03 Peach, CXM 04Tomato, CXM 05 Claret

ไล่ตามลงมาเลย อ้ะ ๆ เราไปดูตอนทาลงปากเลยค้า

CXM 01 #Hot Pinkสมชื่อจริง ๆ เป็นสีชมพูที่แบบร้อนไฟลุก ทาแล้วคือเป็นคนเก๋ใครชอบลุคแซ่บเปรี้ยว ๆ ไปปาร์ตี้ขอบอกสีน้ําคือต้องหยิบไปทาอวดเพื่อนสีจี๊ดถูกใจมากก

CXM 02 #Rose สีนี้จะแซ่บน้อยลงหน่อยเพิ่มความหวานมาแบบจาง ๆ แต่ยังเก็บความแซ่บทาแล้วไม่ป่วยสีนี้มาได้บ่อยแต่งหน้าเบาหรือแน่นก็ทาได้

CXM 03 Peachเป็นสีพีชที่ทาแล้วละมุน พอทาเสร็จแล้วชอบมากแต่งไปงานได้เลยสีนี้หวานๆ ออกงานแต่งก็ชนะ สีมันพอดีไม่เข้มไม่อ่อนทามาแล้วสวยดูแพง

CXM 04 Tomatoวั๊ยตายแล๊ววว ใครชอบแซ่บมาทางนี้สีนางมีความเหมือนมะเขือเทศแดงจริง ๆ แดงแบบแด๊งแดง แต่ทาแล้วรอดปกติสีคล้าย ๆ แบบนี้ต้องไม่รอดแต่สีนี้ได้ทาแล้วฟันไม่เหลืองเป็นแดงแบบผู้ดี

CXM 05 #Claret

แดงดูดแดงเข้ม สวยสะกดสุด ทาแล้วชอบมากหน้าดูเผ็ชขึ้นมาทันทีแต่งหน้าเบา ๆ ฝาดสีนี้ไปก็เป๊ะแล้วว ถ้าแน่นทั้งหน้าก็ต้องยอมจริงสีนี้

รวมความแซ่บทั้ง 5 สีบอกเลยว่าสวยทุกสีต้องไปตํากันแล้วว ราคาก็สบายกระเป๋ามาก 129฿ หาซื้อกันได้ที่เคาน์เตอร์ IN2IT เนื้อดีละมุน แต่ข้อเสียก็มีนะอิงว่าปลอกมันแอบเลอะง่ายไปหน่อยแต่ใช้สะดวกเพราะหัวแปรงเป็นหัวตัดบังคับการวาดกรอบปากง่ายสุด

สรุปก็คือชอบมาก 9.5 เต็ม 10 หักที่ฝาเวลาทาแล้วชอบเลอะ 55นอกนั้นคือปริ่มสุดไปลองตำเลยยหวังว่าจะเป็นประโยชน์กับทุกคนนะค้าา วันนี้อิงลาไปก่อนแล้ว สวัสดีค้าา

eenglishh_

eenglishh_

สวัสดีค่ะ :) อิงนะคะ
อิงเป็นคนนึงที่สนใจรักความสวยความงาม ซึ่งการแต่งหน้าก็เป็นหนึ่งสิ่งที่สนใจเป็นพิเศษเพราะอิงเชื่อเสมอว่าการแต่งหน้าเป็นสิ่งมหัศจรรย์ที่สามารถเปลี่ยนเราเป็นหลาย ๆ อย่างได้อย่างน่าเหลือเชื่อ จึงอยากนำความรู้และๆน้อยๆของตัวเองมาแบ่งปันเพื่อน ๆ เพื่อเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อยนะคะ

ติดตามกันต่อได้ใน
FB/ English Chayada
Instagram : eenglishh_
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ แวะมาทักทายกันได้เลยนะคะ <3<3

FULL PROFILE