Crystal Nails | ทำเล็บด้วยตัวเอง ลายหินคริสตัล |

15 6

ทุกคนคะ ลายเล็บวันนี้ปังมาก!

ยกคริสตัลทั้งแท่งมาไว้ที่เดียวเลย

ไม่อยากจะอวดว่าลายละเอียดขนาดนี้ แต่ทำง่ายเว่อร์ๆ

คือใครทำก็เกิดแน่นอน ไปดู๊วววว

ขอเม้าท์ยาทาเล็บนิดนึง คือครั้งนี้พลอยใช้สีใหม่ล่าสุดจากแบรนด์ GoldenRose 

คือนางขึ้นชื่อเรื่องของจิ๋วๆมาก  ก่อนหน้านี้ก็มีลิปสติกจิ๋วไปแล้ว

คราวนี้มายาทาเล็บจิ๋วบ้าง

คือขวดน่ารักกำลังดี เป็นไซส์ที่โอเคมาก

บางคนอาจจะคิดว่าเล็กไปรึเปล่า บอกเลยว่าไม่ค่ะ

เหมาะมากๆกับคนที่ชอบซื้อยาทาเล็บ

วางขายช่วงเดือนสิงหานี้นะจ๊ะ สนใจก็ลองไปเสาะแสวงหากัน 

หาง่ายมาก มีขายเยอะแยะ

เผื่อเป็นทางเลือกใหม่ๆกัน

สุดท้ายนี้

ถ้าใครชอบฮาวทูแบบนี้  ชอบทำเล็บ

ก็อย่าลืม Subscribe ในยูทูบนะคะ

รับรองว่ามีฮาวทูดีๆเลิศๆมาฝากแน่นอน

หรือจะไปเม้าท์มอยในเพจก็เชิญเลย

ขอบคุณค่ะ

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE