Review EP.7 Nami Make Up Pro Matt HD Cushion l คูชั่นตลับดำในเซเว่น

11 3

สวัสดีค่ะสาวๆทุกท่านวันนี้เอมจะมารีวิวคูชั่นตลับดำในเซเว่นให้ได้ชมกันค่ะ หลายๆคนก็สงสัยว่าเอ๊ะ!!! แล้วมันจะเหมือนกันเจ้าครีมซองสีดำที่เป็น BB ของนามิด้วยรึเปล่าน๊าาาเอมมีคำตอบให้ทุกคนแล้วค่ะ เชิญรับชมได้ในคลิปเลยค่ะ...

Aimmerose.Channel

Aimmerose.Channel

ชื่อ "เอม" นะคะ
เป็น Beauty Blogger และผู้หญิงวัยทำงานอายุ 30+++
รีวิวสกินแคร์และเครื่องสำอางทั่วไป ความตั้งใจของเอมคือต้องลองใช้ผลิตภัณฑ์นั้นก่อนเสมอถึงจะหยิบมารีวิวนะคะ ฝากรีวิวของเอมด้วยนะคะ ^^

Tiktok : @aimmerosechannel
YouTube : Aimmerose Channel
My website : www.aimmerosechannel.com

FULL PROFILE