แต่งหน้าเป็นสาวร็อคฉบับสายแบ๊ว Rocky Pink Makeup

8 2

เรื่องเกิดขึ้นเมื่อเพื่อนสาวต้องไปงานเลี้ยงบริษัทค่ะ ธีมงานคือ "ร็อค" เค้าก็ไม่รู้จะแต่งแบบไหนดีฟาร์มก็เลย เห้ย! มาแต่งเล่นๆ ดูซักตั้งดีกว่า แต่คนส่วนมากเค้าแต่งร็อคกันแบบสีดำๆ แต่ฟาร์มไม่ค่อยชอบสีดำ 55+ ยังอยากเป็นร็อคแบ๊บมีความสาวแบ๊วอยู่ ลุคนี้ก็เลยถึอบังเกิดขึ้นอย่างงงๆ ด้วยความหน้ากลมไปอีก เลยเลือกทำผมทรงนี้ 55 ไปๆมาๆ ก็กลายเป็นร็อคที่ดูพั้งค์ๆ ซะงั้น อ่ะ! จะแต่งยังไง ไปดูกันเต๊อะ!

ในรายละเอียดเพิ่มเติม มาชมแบบเป็นคลิปกันนะค้าาา ^_^

Baifarm

Baifarm

สวัสดีค่ะ ชื่อใบฟาร์มนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตามและการรับชมนะคะ

FULL PROFILE