รีวิวง่ายๆ ลิปใหม่ในร้าน Daiso ทั้ง 4 สี แบบจัดเต็ม ของถูกและดีที่น่าสนใจ ดีจริงรึป่าว?!! (MAYNESSA)

24 8

สวัสดีค่ะ ทุกคน

วันนี้เมย์นำลิปสติกออกใหม่ราคาถูกมารีวิวให้ชมกันจ้า

เมย์ซื้อมาจากร้าน Daiso ราคาแท่งละ 60 บาทเท่านั้น

รุ่น Victorian Crayon Matte Lip ทั้ง 4 สีนะคะ

ไปดูกันเลยจ้า ว่าแต่ละสีเป็นอย่างไรบ้าง ทั้งสวอชที่หลังมือ ทาลงที่ปาก และทนสอบความติดทนค่ะ

รีวิวเต็มๆ จะอยู่ในคลิปนะคะ ♥

เป็นอย่างไรบ้างคะกับรีวิวนี้

หวังว่าจะเป็นประโยชน์ให้กับเพื่อนๆ ที่สนใจอยู่นะคะ

โดยสีที่ทาได้ จะแตกต่างกันออกไปในแต่ละบุคคละ

เพราะพื้นฐานสีผิวและสีปากแต่งละคนแตกต่างกันนะคะ

ถ้าเพื่อนๆ ชอบอย่าลืมกดไลค์ กดแชร์ และคอมเม้นต์เพื่อเป็นกำลังใจให้เมย์ด้วยนะคะ

สำหรับวันนี้ บ๊ายบายจ้า ♥

maynessa.k

maynessa.k

สวัสดีค่า เราชื่อ 'เมย์' ♥
เราชอบแต่งหน้ามากๆ เป็นชีวิตจิตใจ
ทุกครั้งที่เครียดหรือไม่สบายใจอะไร การแต่งหน้าจะช่วยให้เมย์ผ่อนคลายเสมอ >.<"

หวังว่าเพื่อนๆ ทุกคนจะชอบกันนะคะ
อย่าลืมเป็นกำลังใจให้เมย์ด้วยนะคะ
♥*ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ...ทุกคน*♥
ความสวยอยู่รอบกาย อยู่ที่เราจะเอามันออกมาใช้ได้อย่างเหมาะสมหรือไม่ ><

FULL PROFILE