แกะกล่องลองของใหม่ : Mistine ลิปเจลลี่ ทาแล้วสีมันเป็นยังไงน้า?

19 4

สวัสดีค่าสาวๆ หายหน้าไปพักนึง ให้พอคิดถึงกันบ้าง วันนี้มีรีวิวแบบด่วนๆเบียร์จะมาแกะกล่องลองของใหม่จาก Mistine ค่ะ วันนี้เป็นลิปเจลลี่ สุดคิ้วท์ชื่อเต็มๆเค้าคือ Mistine Miracle Glitter Jelly Lip เป็นลิปเจลลี่น่ารักมากกกก

มีกลิ่นหอม ตัวแท่งภายนอกก็ทำดีไซน์ออกมาน่าใช้งานเนอะ

น่ารักเนอะ ด้านในเนื้อลิปมีกลิตเตอร์เล็กๆด้วย เค้ามี 3 สีให้เลือกเด้อ

ทาแล้วจะเป็นยังไงมาดูกันนนนนนนน

พอทาแล้วสีจะได้ประมาณนี้ค่ะ *ทาแล้วรอนิดนึงนะคะ ทิ้งไว้สีจะชัดขึ้น

ทาแล้วเหมือนทาลิปบาล์ม ปากจะดูสีระเรื่อๆ น่าจุ๊ปอ่า

วันนี้มาเร็วไปเร็ว แวะมาให้หายคิดถึง กลัวจะลืมกัน 555555+

พบกันใหม่คราวหน้า เบียร์จะมาแกะกล่งลองของอะไรใหม่ๆให้ชมอีก

ฝากติดตามด้วยนะคะ วันนี้ไปแล้ว บ๊าย บาย 

GrizzlyBeer

GrizzlyBeer

สวัสดีค่ะ ชื่อเบียร์นะคะ (Grizzly Beer ค่ะ)
เป็นมนุษย์แม่ และมนุษย์เมีย
ผู้รักการแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจ อยากเป็นแรงบันดาลใจให้ผู้หญิงที่ขาดความมั่นใจในตัวเอง
กล้าที่จะลุกขึ้นมาเปลี่ยนแปลง และจับแปรงแต่งหน้าปรับปรุงบุคลิกตัวเองให้ดี สวยขึ้น และที่สำคัญมั่นใจขึ้นค่ะชอบทำ HOW TO แต่งหน้าเปลี่ยนลุกส์จากหน้าป้าๆ เป็นสาวสวย
ชอบทดลองผลิตภัณฑ์ใหม่ๆและเอามารีวิวให้คนอื่นได้ทราบต่อชอบทำอาหารค่ะ และก็ทำอร่อยด้วยนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^

FULL PROFILE