Review มาร์คหน้าที่รักที่สู๊ดด

5 2

สวัสดีค่าา เพื่อนๆชาวจีบันทุกคนเยย ^^

เป็นครั้งแรกที่ได้มารีวิวแบบจริงๆจังๆในจีบันหลังจากที่อ่านอย่างเดียว 5555

วันนี้มีมาร์คฟื้นฟูผิวหน้าที่เจ๋งสุดๆมาให้เบิ่งกันค่าา นั้นก้อคื๊ออออ....

Sleepping Mask Rosense ตัวนี้นี่เองค่าา อยากตื่นมาแล้ว #ผิวดูสดใส #หน้าไม่โทรม #เมคอัพติดทนนาน ก็ต้องมีตัวช่วยอย่าง #สลีปปิ้งมาสก์ ตัวนี้เลย

...

อุดมด้วยสารสกัดจากดอกกุหลาบ แตงกวาและดอกคาโมมายล์ ช่วยเติมความชุ่มชื่นให้ผิวอย่างรวดเร็ว ปรับสภาพผิวให้ดูกระจ่างใส ลดเลือนริ้วรอยจุดด่างดำ เนื้อครีมบางเบาไม่เหนียวเหนอะหนะ ขนาด 75 มล. ราคา 690 บาท เท่านั้น ขอบอกว่าคุ้มกับราคาและผลลัพธ์เป็นที่น่าพึ่งพอใจสุดๆค่ะ

เนื้อครีมนางก็จะมีความคล้ายเจลหน่อยๆคือ ไม่หนักหน้า ซึมเร็ว

เวลานอนก็ไม่ต้องกลัวว่าจะเลอะหมอนแต่อย่างใดนะคะเพราะทาแล้วนางซึมเข้าผิวไปเลย   สบายผิวมากๆ แถมกลิ่นหอมมมสุดๆ เพราะมีส่วนผสมของดอกกุหลาบนั่นเอง     *ตื่นเช้ามาหน้านุ่มมาก ฟู อิ่มน้ำ แต่งหน้าก็ติดทนนานมากๆ รักเยย

พลีชีพหนังหน้าไปอีกกก 55555555555555

อันนี้ตอนกำลังทา มันก็จะฉ่ำๆหน่อยเด้อ

หลังจากทาแล้วให้ดูชัดๆว่า ซึมดีมากๆ พยายามหาไฟที่สว่างสุดๆให้ดูเลย

ทาปุ้บซึมปั้บ ไม่เลอะหมอนแน่นอนจ้าาา

สุดท้ายนี้อยากจะฝาก Sleepping Mask Rosense ไว้ในอ้อมใจทุกคนด้วยนะคะ อยากให้ไปลองใช้ แล้วจะรู้ว่ามันดีจริงๆค่ะ

สั่งซื้อได้ที่ทางช่องทางออนไลน์ค่ะ

Numtann

Numtann

Pls,Follow my page Back To Review

FULL PROFILE