ขอความช่วยเหลือค่ะ เป็นสิวไม่หายซักที ไปหาหมอมาก็แพงมาก พอหยุดก็มาอีก ทำไงดี

2 2

สวัสดีค่ะทุกคนวันนี้เราอยากจะขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ ซีเรียสมาก T^T คือเราเป็นสิวอะค่ะเป็นเกือบทั้งหน้าเลย พอไปรักษาที่คลินิกก็ดีขึ้นเหมือนจะหายละ ก็เลยหยุดแล้วก็กลับมาเป็นอีก เลยกลับไปหาหมอใหม่ แล้วก็เป็นเหมือนวนลูปเดิมเปลี่ยนหมอมาหลายคนแล้วด้วยค่ะ ตอนนี้เหนื่อยมาก ท้อแท้ คือไม่อยากเป็นสิวเลยคือเราชอบแต่งหน้ามาก ก็อยากกลับมาหน้าใส พอเจอแบบนี้เข้าไป เศร้าเลยค่ะ

ริญลญา

ริญลญา

FULL PROFILE