ครีมราคาไม่ถึงพัน สู้ครีมราคาหลักหมื่นได้มั้ย?

1 5

เพิ่งได้เงินเดือนเดือนแรกค่ะ อยากจะหาซื้อครีมดีๆมาดูแลตัวเอง เราเห็นเพื่อนเราบางคน

ใช้ครีมนอกราคาเป็นหมื่นๆ ครั้นจะให้เห็นช้างขี้ ขี้ตามช้างก็คงจะไม่ไหวค่ะ ราคาหลักหมื่น

เอาไปทำประโยชน์ได้เยอะเลย เรื่องเงินไม่สู้นะคะ แต่เรื่องความสวยอยากจะสู้อ่ะค่ะ

ตอนนี้กำลังมองหาครีมที่ราคาไม่แรงมาก แค่หลักพันก็น่าจะเหมาะกับฐานะเราค่ะ

เราเลยอยากมาแอบถามว่า มันจะมีครีมราคาหลักพันตัวไหนมั้ยที่จะสู้ครีมหลักหมื่นได้

คิดว่าพอจะมีมั้ยคะ

ruksasamut4

ruksasamut4

FULL PROFILE