อ่านจบแล้วอย่าลืมกดรับของรางวัลด้านล่างนะจ๊ะ

How To รู้จักสวย l ลดขนาดปากด้วยลิปสติก #สวยได้ภายใน 5 สเต็ป

เจอกันอีกแล้ววววจ้าาา

รายการ How To รู้จักสวย
รายการที่จะทำให้เพื่อนๆ สวยได้ภายใน 5 สเต็ป

จะบอกว่า..ใครที่เคยคิดจะไปทำปากกระจับบ้าง ยกมือ! อ่ะๆ ถ้ามีรอก่อน ลองดู "เทคนิคการลดขนาดปากให้ดูบาง" ด้วยลิปสติกก่อนมั้ย แค่มีคอนซีลเลอร์กับลิป ไลเนอร์ แค่นี้ปากของเราก็ดูบางและเป็นกระจับได้ล้าววววว
แนะนำจิ๊ดนึงค่ะ ใช้เป็นคอนซีลเลอร์แบบ stick จะเก็บทรงปากได้ดีที่สุดจ้าา
         คือวิธีการลดขนาดปากก็ง่ายมากกก แค่อาศัย skill การวาดปากของเราเองนี่แหละ ฝึกมือบ่อยๆ เวลาวาดก็พยายามให้มือนิ่งมากที่สุด ไม่งั้น ขอบปากเบี้ยวไม่รู้เด้ออออ 

จะง่ายแค่ไหน ไปดูค่าา

ฝึกบ่อยๆ ทำบ่อยๆ เดี๋ยวก็เป๊ะได้เองค่าาาา
ครั้งหน้า ใครที่อยากมีจมูกเรียวสวยแบบไม่ต้องพึ่งศัลย์
เตรียมรอให้ดีค่ะ

เพราะ เอลี่ @alieblackcobra นางจะมาเทรนให้เอง!! 

แต่ถ้าใครอยากอัพเดทหรืออยากเจอเอลี่ก่อนใคร

เข้าไปกดเป็น FAN ที่ Channel: How To รู้จักสวย

LINE TV

ตรงนี้เด้อออออออ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น
คลิกเพื่อล็อกอิน

You may like