How to Play with 90s Stickers

10 4

สวัสดีค่ะ ทุกคนนนนน :) บิ๋มเองน้าาา

วันนี้มาเล่นกันเถอะ สมัยเราเด็กๆ ก็จะมีพวกสติ๊กเกอร์ 

กากเพชร วิบๆ วับๆ ขายล่อต่อล่อใจ เราก็ชอบเอามาติดกระเป๋า

ติดกล่องดินสอกันใช่มั้ย ยิ่งช่วงวาเลนไทน์ สติกเกอร์รูปหัวใจนี่ฮอตสุดๆ

ดูได้เลยว่าใครเพื่อนเยอะหรือสาวเยอะก็จะโดนแปะเต็มเสื้อเลย

หรือว่าไม่มีใครแปะให้ก็ซื้อมาแปะตัวเอง (ร้องไห้) 5555

แต่วันนี้ !!! เราจะเอาสติกเกอร์พวกนั้นมาแต่งหน้ากันค่ะ

สำหรับคนที่จะไปปาร์ตี้ หรือไปงานที่มันชิคๆ  หน่อย สนุกๆ หน่อย 

ก็ลองเอาไปแต่งเล่นดูได้นะคะ ลุคนี้แต่งง่ายมากๆ

ใช้เครื่องสำอางน้อยชิ้น เน้นที่สติ๊กเกอร์ของเรานั่นแหละ

ไปชมกันเลยค่ะ

Preeyanut Mcpp

Preeyanut Mcpp

FULL PROFILE