How to แต่งหน้าโทนน้ำตาลสวยแพง ด้วยเครื่องสำอางค์หลักร้อย

30 23

สวัสดีค่าาาาา วันนี้ไอซ์มาในลุคแต่งหน้าโทนน้ำตาลสวยแพง ด้วยเครื่องสำอางค์หลักร้อย ยุคข้าวยากหมากแพงเช่นนี้ เราจะต้องประหยัดค่าาาาา 555555 ลุคที่ไอซ์จะมาสอนในวันนี้นะค่ะ แต่งง่าย สามารถแต่งออกงานกลางวัน แต่งไปออกเดท ไปเจอเพื่อนๆได้ค่าาาาาาาาาา จะเป็นยังไง ไปชมกันเลยค่าาาาา

เป็นยังไงกันบ้างค่าาาาา สำหรับลุคนี้ หวังว่าจะถูกใจเพื่อนๆนะค่ะ ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามจนจบ หากข้อมูลไม่ครบหรือผิดพลาดตรงส่วนใดต้องขออภัยด้วยนะค่ะ เจอกันใหม่ How to หน้านะค่ะ สวัสดีค่าาาาาาาา

Nida_jett

Nida_jett

สวัสดีค่าเพื่อนๆทุกคน ไอซ์ชื่นชอบการแต่งหน้ามากๆ มาแบ่งปันเทคนิคดีๆกันค่าาาาา

FULL PROFILE