Review : Wet n Wild Color Icon Blush แพ็คเกจใหม่ ใหญ่กว่าเดิม ปัดได้ทุกสีผิว l PEMIKAZ

15 10

สวัสดีค่า สาวๆ จีบัน พบกับเปมิกาอีกแล้วเช่นเคยนะคะว่าด้วยเรื่องบลัชออนแล้วนั้นแบรนด์  Wet n Wild เค้าดังเวอร์วังกันอยู่แล้วนะก่อนเข้าไทยนี่กรีดร้องเบอร์ใหญ่กันมากๆ ซึ่งรอบนั้นแพ็กเกจเล็กๆ ไม่สะใจมารอบนี้แม่เปียกแห้งของอิชั้นก็จัดมาใหญ่โต ไม่แพ้แบรนด์ใดในโลกค่าาามาๆๆ มาดูขี้เกียจลำใยละ

Wet n Wild Color Icon Blushโอยๆ ใหญ่ไหมคะคุณผู้ชมม ต้องบอกก่อนว่ามันคือบลัชรุ่นเดิมอะแหละ เพิ่มเติมคือใหญ่กว่าเดิม แค่นั้นจริงๆซึ่งก็เป็น 4 สีขายดี หรือมีสีใหม่ด้วยไหมอันนี้ไม่แน่ใจต้องขออภัย แต่บอกเลยสวยทุกสีอะ
เปิดตลับออกมา ฮึยรอบนี้แปรงเปลี่ยนไปวะ! รอบนี้นางหัวตัดจ้า มันไม่เหมาะกับการปัดแก้มเลยเปรมว่าเอาไปคอนทัวร์สวยกว่านะ ส่วนเปรมคิดว่าเล็กแบบนี้หน้าแบบเปรมคงเอาไม่อยู่แพ็กเกจ : ใหญ่ขึ้นตามท้องเรื่อง คงทนกลางๆ อย่าทำตกนะได้เรื่องเลย!เฉดสี : มีทั้งน้ำตาล พีช ชมพู ส้ม ครบรสสาวไทยค่ะ (ผ่านทุกสีนะเลยเม็ดสี : มีความรู้สึกว่าทำไมไม่แมทไปเลยเสียทีเดียว บางสีชิมเมอร์รัวๆ….ปาดท้องแขนไม่เห็นภาพมาดูกับหน้าแก้มพวงใหญ่ๆ นี่ค่ะ
Wet n Wild Color Icon Blush E3252 Pearlescent Pinkสีชมพูตุ่นๆ ปัดง่ายได้ทุกสีผิวเลยค่ะ สีกันตายสาวไทย พูดเลย! ควรมีติดกระเป๋าข่า
Wet n Wild Color Icon Blush E3272 Apri-Cot in the Middle สีส้มอมทองชิมเมอร์หน่อยๆ ปัดแล้วดูโกลวอาบแดดสวยดีค่ะ ส่วนตัวชอบนะ อะไรน้ำตาล ส้มๆ เราชอบปล. ปัดได้หมดนะ คนผิวเข้มก็ปัดได้ก้ได้อีกเฉดสีที่ไม่เหมือนเปรมปัดค่า
Wet n Wild Color Icon Blush E3282 Mellow Wineสีส้มพีชเบสิกค่ะ คิดไม่ออกปัดสีนี้ละกันเนาะ (มันจะพิมสั้นอะไรขนาดนี้)
Wet n Wild Color Icon Blush E3292 Fantastic Plastic Pinkสีชมพู้ ชมพู นี่ทำหน้าแบ๊วบอกตรงสีนี้ แต่ก็ได้อยู่นะ คนผิวเข้มอยากอมชมพูก็รอดอยู่นะ….สรุปผลการเล่นน้อง Wet n Wild Color Icon Blush– เม็ดสีสวยแน่นเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือใหญ่ขึ้น ชิมเมอร์แบบสวย ไม่โป๊ะ– ไม่ถูกใจแปรงเลยอะ เอาจริงเล็กมาก  นี่จะจุ๊บไปเหลาดั้ง คัดเบ้าตาแทนนะ– 4 สีที่ได้มาปัดมาทุกสภาพผิวได้จริง แล้วแต่คนชอบเลยค่ะซิส เอาจริง….ราคา 199 บาท เท่าเดิม ฮาๆๆ….สำหรับรีวิวนี้เปรมขอลาไปก่อนนะคะ สวัสดีค่ะ#pemikaz

pemiikaz

pemiikaz

เปมิกา ตุ๊ดขี้บ่น บ้ารองพื้น ชอบรีวิว

FULL PROFILE