Review+Swatch !!! ลิปสติกจิ้มจุ่มยอดฮิตจาก Aholic velvet matte lipstick 8 เฉดสี บอกความเป็นตัวคุณ

16 9

สวัสดีค่าเพื่อนๆ ชาวจีบันที่น่ารักกกกหลังจากหายจากเม้ามอยไอเทมใหม่ๆไป วันนี้ก็มีลิปสติกจิ้มจุ่มอีกแบรนด์ค่ะ อยากจะมาแชร์ให้เพื่อนๆได้ชมกันเป็นของ Aholic velvet matte lipstick นั่นเอง

โดยเค้ามีทั้งหมดด้วยกัน 9 สีค่ะ มายด์พิชิตมาได้ 8 สีด้วยกันบอกเลยว่าแต่ละสีสามารถบ่งบอกตัวตนได้อย่างชัดเจนเพราะมีทุกแนว เปรี้ยว หวาน เผ็ด แบ๊ว มาครบ !

อย่ารอช้าเรามาดูสีทั้ง 8 สีกันเลยดีกว่า ><

สีแรกเริ่มที่...

เป็นยังไงกันบ้างคะเพื่อนๆบอกเลยว่า8 สีนี้สามารถบอกความเป็นตัวคุณได้เลยด้วยเอกลักษณ์โดดเด่นของสีนั่นเอง

เรามาลองให้คะแนนเจ้าตัวนี้กันหน่อยดีกว่าเต็ม 10 มายด์ให้ 8.5 เลย เพราะว่าจากการทดลองใช้สีติดทนค่ะ เม็ดสีแน่นชัดมากๆเลยแต่ติดตรงที่จะล้างออกยากนิดนึง ถูๆจะเจ็บปากหน่อย แหะๆนอกนั้นก็เป็นปลื้มมมมม ><

หากเพื่อนๆคนไหนสนใจสามารถเข้าไปดูได้ทั้งทางเฟสบุ๊คแฟนเฟจและอินสตราแกรมได้เลยนะเพียงเสิร์จชื่อแบรนด์เข้าไปก็เจอแล้วจ้า

เผื่อเพื่อนๆไม่เห็นภาพ มายด์จัดสวอชแบบวิดีโอมาให้ชมด้วยคลิ๊ก play เล้ยยย

วันนี้มายด์ก็ขอตัวลาไปก่อนนะคะกระทู้หน้าจะเอาอะไรมาเม้า อย่าลืมติดตามกันนะคะแล้วพบกันใหม่ค่า บ๊ายบายย LOVE!!!

milddiary

milddiary

สวัสดีค้า มายด์ ค่ะ
รักสวยรักงามก็ต้องแบ่งปัน
เข้ามาให้กำลังใจแล้วก็แบ่งปันความสวยกันนะค่ะ

.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.

FULL PROFILE