เมื่อติ่ง จะซ้อมแต่งหน้าไปงานแต่งของซงจุงกิกับซองเฮเคียว

8 4

สวัสดีค่ะ มิตรรักแฟนเพลง และเพื่อนๆชาวติ่งซงจุงกิทุกท่านเมื่อสองวันก่อนเราต่างได้รับข่าวที่สะเทือนวงการบันเทิงเกาหลีและสะเทือนวงการสามีแห่งชาติของพวกเราไปแล้วนั่นก็คือการประกาศแต่งงานของซงจุงกิและซองเฮเคียวคู่ขวัญจากซีรีย์เรื่อง Descendants of the Sun ชีวิตเพื่อชาติ รักนี้เพื่อเธอนั่นเอง ถึงแม้เราจะต้องสละสามีให้กับนางเอกคนสวยแต่ในเมื่อเค้าต่างก็เหมาะสมกันเราก็ควรแสดงความยินดีใช่มั้ยฮ้าาาา (ปาดน้ำตาทำมายยย)เอาล่ะค่ะ ไหนๆ ก็ไหนๆ เรามาซ้อมแสดงความยินดีกันตั้งแต่เนิ่นๆ ด้วยการซ้อมแต่งหน้าไปงานแต่งเค้ากันดีกว่าค่ะ รอช้าอยู่ใย ไปชมกันเลย

ตามไปสวยต่อในคลิปนะคะ ทุกท่านนนน

Baifarm

Baifarm

สวัสดีค่ะ ชื่อใบฟาร์มนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตามและการรับชมนะคะ

FULL PROFILE