Glitter Peel Off | Nail Hack | ทำเล็บด้วยตัวเอง ล้างกลิตเตอร์ง่ายๆ

11 2

ครั้งที่แล้วทากลิตเตอร์ไปแล้ว มาล้างกันบ้าง

ล้างกลิตเตอร์ทีนึงนี่คือลำบากชีวิตมาก

กว่าจะขูดจะแคะออกไปได้ ยิ่งกลิตเตอร์เม็ดใหญ่ๆคือบายยยยย

ถูจนขนสำลีติดก็ยังไม่ออก ชีวิตต้องยากเบอร์นี้มั้ย

วันนี้ปัญหาเหล่านั้นจะหมดไป พอกันที

พลอยมีตัวช่วยให้การล้างกลิตเตอร์ง่ายๆ ไม่ต้องใช้ยาล้างเล็บ

ไปดู

ปล.ใครรอรีวิว Latex รอก่อนนะ จะลงให้เป็นอันถัดไป

ทุกคนต้องกรีดร้องอยากได้แน่ๆ

วิธีการไปตำคือหาในเน็ทเลยจ้าาา

มันคือแบรนด์ UNT Ready to Take Off

หรือจะหลังไมค์มาในเพจก็ได้เน้อออ

จงไปหามาใช้เพื่อชีวิตที่ดีขึ้น

วันนี้ไปแล้วววว

ขอบคุณที่ติดตามค่ะ 

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE