Review ! Cleansing Stick ล้างหน้าได้สะอาดหมดจดจริงหรืออ ?

12 2

สวัสดีเพื่อนๆชาวจีบันอีกครั้งนะค้าก่อนหน้านี้มายด์ได้ครีเอท How to มากมายออกมาทำให้หน้าเริ่มมีสิวก่อตัวและบางทีก็พบปัญหาล้างหน้าไม่สะอาดโอกาสพอเหมาะพอดีได้เจ้า Cleansing stick ของ SKINFAC มาใช้ค่ะ

ตัวคลีนซิ่งนั้นจากที่มายด์ได้ลองใช้ก็รู้สึกว่าทำความสะอาดได้หมดจดดีค่ะทำให้ผิวไม่แห้งและมันเลยค่ะ ใช้เสร็จกลับรู้สึกหน้ามีความนุ่มนิ่ม

โดยเจ้าตัวนี้ทางแบรนด์ได้เคลมมาว่าดูดสิวเสี้ยนและสิวอุดตันให้หลุดออกได้ง่ายอันนี้จริง ! เพื่อนๆคงสิวอันมากกมายด์บนหน้าของมายด์ใช่มั้ยคะคือพอใช้เจ้าตัวนี้ล้าง ก็มีความงงสักพักนึงได้หัวสิวนี่ออกมาเฉย จากที่ยังไม่มีอาการจะออก คือดี ไงชอบมากกก

กลัวจะไม่สะใจให้เห็นกันไปเลยว่า คลีนซิ่งสติ๊กก็ล้างหน้าสะอาดได้เด้ออมีคลิปสั้นๆมาฝากกันด้วย คลิ๊กลิงค์ด้านล่างได้เลยยย

และทางแบรนด์ skinfac ยังมีสครับบ์สติ๊กด้วยนะ

แท่งสีขาวที่มาพร้อมกลิ่นมะพร้าวหอมๆ คือเวลานวดจะแบบฟินๆอ้ะหิวขนมเค้กมะพร้าว 555 ล้างหน้าได้สะอาดเช่นกันกับตัวชาโคลค่ะ.

เป็นไงกันบ้างคะน่าลองมาใช้ใช่มั้ยคะ ><มายด์ยังชอบเลยทั้งๆที่เป็นคนขี้เกียดล้างหน้า #เอ๊ะ…แต่สุดท้ายแล้วการล้างก็เป็นสิ่งสำคัญสำหรับสาวๆที่ชอบแต่งหน้าหากเพื่อนๆสนใจพิมพ์ชื่อแบรนด์เสิร์จดูใน Facebook ได้เลยนะคะวันนี้มายด์ขอตัวลาไปก่อนนะ คราวหน้ามีอะไรมาอัพเดทเม้ามอยกันอีกฝากติดตามด้วยนะค้า LOVE!!!

milddiary

milddiary

สวัสดีค้า มายด์ ค่ะ
รักสวยรักงามก็ต้องแบ่งปัน
เข้ามาให้กำลังใจแล้วก็แบ่งปันความสวยกันนะค่ะ

.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.

FULL PROFILE