อ่านจบแล้วอย่าลืมกดรับของรางวัลด้านล่างนะจ๊ะ

แกร๊ ฉันเจอแฝด Becca !!!

ฮัลโหลววววว สาวๆ

เราเชื่อว่าในที่นี้ต้องมีคนคลั่ง Highlight ของตัวแม่อย่าง Becca กันบ้างแหละ เราก็เป็นหนึ่งในนั้น และมีในครอบครอง 1 ชิ้นถ้วน 55555 

และวันนี้เราก็ไปเดินเล่นๆ เทสเครื่องสำอางอีกแล้วววว ก็ดันไปเจอกับเจ้านี่

ซึ่งนางก็ไม่ได้ใหม่อะไรเลยนะ ออกมาพักนึงแล้ว แต่เราไม่ได้สนใจอะไรวันนี้นึกครึ้มอะไรไม่รู้ (ช่วงนี้บ้าไฮไลท์ 5555) มาลองปาดดดดด

แกรเอ๊ยยยยยย เนื้อดีมากกกก นุ่มมากกกก

แวปแรกคือ "เห้ยยยย นี่มันตัวตายตัวแทน Becca ชัดๆ"

อันนี้สีที่เราลองชื่อว่า "Champagne Light"

รีบวิ่งขึ้นมาออฟฟิตเลย แล้วปาด Becca ของตัวเองของเราทันที

เนี่ยแกรรรรรรร มันคล้่ายกันม๊ากกกกก นิ่ม ละมุนนนนน

และเย็นนี้เราจะไปซื้อ เพราะนางถูกเวอร์ 195 บาท

โอเคขอจบการรีวิวเพียงเท่านี้ เพราะต้องทำงานต่อ 555555

บ๊ายยยย บายยยยย

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น
คลิกเพื่อล็อกอิน

You may like