How To สวยสุดในชุดครุย 2 ลุค 2 สไตล์ ชมพูก็ได้ ส้มก็ดี

33 9

ฮัลโหลลลลลลล สวัสดีค่าเพื่อนๆ ใกล้เทศกาลรับปริญญาเข้ามาทุกทีแล้ว รับปริญญาทั้งทีเราต้องสวยให้สุดค่าาาา วันนี้ไอซ์เลยมี How To แต่งหน้ารับปริญา 2 ลุค มาฝากเพื่อนๆ กันค่าาาาา มาเริ่มกันที่โทนหวานๆ ชมพูน่าร้ากกกกกกกก กันเลยค่าาาา

เป็นยังไงกันบ้างค่าาาา หวังว่าทั้ง 2 ลุคนี้ จะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนๆ นะค่ะ ขอคุณทุกท่านที่ติดตามจนจบ ถ้าข้อมูลไม่ครบหรือผิดพลาดตรงส่วนใด ต้องขออภัยไว้ด้ยนะค่ะ เจอกันใหม่ How to หน้านะค้าาาา สวัสดีค่าาาา

Nida_jett

Nida_jett

สวัสดีค่าเพื่อนๆทุกคน ไอซ์ชื่นชอบการแต่งหน้ามากๆ มาแบ่งปันเทคนิคดีๆกันค่าาาาา

FULL PROFILE