เตือนค่ะ โดนร้านใน IG โกง พร้อมรูปแม่ค้า!! เป็นถึงรองมิสแกรนด์แต่โกงเงินคนอื่น

12 8

อาทิตย์ก่อนเราสั่งของใน IG ค่ะ  ร้าน 1hand_sale  แม่ค้าชื่อแป้งค่ะ เราก็ไม่ได้เอะใจอะไรนะคะ เพราะปกติสั่งของไม่เคยโดนโกงมาก่อน เราโอนเงินจ่ายตังเสร็จเรียบร้อยแล้ว

2-3 วันต่อมา เราก็ทักแม่ค้าไปขอเลขพัสดุเพื่อเช็คของ แต่ปรากฎว่านางไม่ตอบเลยค่ะ

เราเลยเข้าไปดูใน IG ร้าน มีคนมาคอมเม้นท์เต็มไปหมด ว่าร้านนี้โกง แล้วนางก็รีบลบรูปนั้นทิ้ง ลบคอมเม้นท์ทุกคน แล้วยังโพสต์ขายของต่ออีกค่ะ

อันนี้ไปสืบมาเรียบร้อยแล้วค่ะ ชื่อตรงกับชื่อเลขบัญชีทุกประการค่ะ

อันนี้แชทที่นางคุยกับเราค่ะ

อันนี้คือคอมเม้นท์ในไอจีเลยค่ะ  นางยังกล้าโพสต์แถอีกค่ะ อย่าซื้อเลยนะคะโกงจริงๆ

อยากมาเตือนทุกคนค่ะ มีคนโดนไปหลายคนแล้ว ช่วยๆกันหน่อยนะคะ TT

นางบอกจะทยอยตอบลูกค้า และโพสต์ขายของต่อ

เราทักไลน์ไปเยอะมาก ไม่มีวี่แววจะตอบกลับมาเลยค่ะ เจ็บใจมากค่ะ

ช่วยบอกต่อและระวังกันด้วยนะคะ

นางเป็นถึง รองมิสแกรนด์สุพรรณบุรีค่ะ ประกวดดาวมหาลัย นอร์ทกรุงเทพ

แต่ทำตัวโกงคนอื่นแบบนี้  ช่วยบอกต่อทีค่ะ

Pchhiz

Pchhiz

FULL PROFILE