"เจ้ชวนแชร์" JUN 2017 [26/06-30/06] ชวนแชร์ "ไอเท็มผมสวยไม่พันกัน ต้องอันนี้!!!"

22 81

"เจ้ ชวนแชร์"มาทวงแชร์แล้วจ้าาาา

ผิวหน้าดี ผิวตัวสวย แต่งหน้าเก่ง แล้วผมล่ะ?!? จะปล่อยให้พังๆ ได้ไง มีอะไรมาบำรุงผม เปิดกรุมาแชร์กันรัวๆ จ้าาาา

เพราะเจ้น่ะชอบฟังเรื่องราวของสาวๆ ว่าใครชอบอะไร มีอะไรบนโต๊ะเครื่องแป้งกันบ้าง เจ้ก็เลยอยากจะมีกิจกรรมหนุกๆ ทุกสัปดาห์ (จันทร์ - ศุกร์) มาให้สาวๆ ได้เล่นกันเพลินๆ อ่อ แล้วนี่พูดเลยว่าเจ้ไม่ได้ให้มาแชร์กันเปล่าๆ นะ เพราะสัปดาห์นี้...

เจ้แจกถึง 3 รางวัลจ้าา (สุ่มเอานะ)โดยเจ้จะมีหัวข้อให้นะจ๊ะ พวกเธอก็แค่หาของตามหัวข้อเอามาแบ่งปันกันเท่านั้นเอง!!

โดยสัปดาห์นี้ มีหัวข้อว่า"ไอเท็มผมสวยไม่พันกัน ต้องอันนี้!!"มาแชร์กันซิ ว่าสาวๆ ใช้อะไรดูแลผมกันบ้าง จะเป็นทรีตเมนต์ เซรั่ม ออย หรืออะไรก็จัดมา อยากรู้ล้าววววว

ตัวอย่างคำตอบ

อย่างของเจ้เนี่ยคือเป็น Lucido-L ตัว Argan Oil จ้า ใครๆ ก็รู้ว่า Argan Oil เนี่ยมีประโยชน์สุดๆ พอเห็นแค่ชื่อ เจ้ก็คว้ามาดมกลิ่นก่อนเลย อ่ะ กลิ่นดี เนื้อเป็นออยเจลลื่นๆ แต่พอใส่กับผมหมาดๆ แล้วเป่าแห้ง โอ้โห ผมลื่นบับ ลื่น สลวย เงางามมม ลืมไปเลยว่าเคยผมเสีย แล้วราคาก็ไม่แพงมาก ขวดก็ไม่ใหญ่ไป โอ้ยดีไปหมดดดด

กติการการเล่น

login แสดงตัวเป็นสาวจีบันกันก่อน แล้วค่อยแปะรูปมาให้ดู พร้อมเขียนเaล่าให้เจ้ฟังอีกนี้ดดดด เท่านี้เอง! อ่อ ต้องแปะรูปฝั่งส่งการบ้านน้าาาา เจ้รอฟังทุกคนเลยจ้าาา

ของรางวัลประจำสัปดาห์ที่ 26/06 - 30/06/17

• Garnier 
  • Sana 
  • Lanadene

เจ้อยากมีผมสวยบ้างงง มาแชร์กันเร็ววว