เห่อแร๊งงงง เปิดกล่องเสียทรัพย์ที่ beauticool

24 9

สวัสดีชาวจีบันทุกคนค่าาาาาวันนี้เราจะมาเห่อของที่เสียทรัพย์มาจากเว็บ Beauticool.comเนื่องจากว่าเห็นมีโปรลด big sale แล้วลดเยอะดี บางตัวที่อยากลองก็ลดราคาอยู่ด้วยเลยถือโอกาสนี้ซื้อของชิ้นเล็กชิ้นน้อย ทั้งเมคอัพและสกินแคร์มาลองใช้ดู ไปชมกันจ้าาา ^O^////

ตัวแรกเลยชอบมากกก Bioderma Sensibio Light Soothing Cream 15ml  ตกใจกับราคาอีก นี่หลอดละ 59 บาทเองเด้อออมันถูกไปป่ะ ละปรกติใช้แต่คลีนซิ่งเขาไง นี่ครั้งแรกที่เห็นว่ามีครีมด้วย ก็กดลองหน่อยขำๆ

มาถึงตัวที่สองเลยจ้า Laneige Water Bank Trial Kit ในกล่องมี 4 ชิ้นจิ๋วๆ อยากลองตัวเอสเซนส์อย่างเดียวนะตอนแรก แต่เห็นแบบกล่องถูกดีก็เลยเอาเป็นกล่องนี่แหละ 

มาถึงตัวที่สามมมม SK-ll Facial Treatment Essence เจ้าดังจ้าาาา อยากลองมานานละหื้มมม ปล่อยให้คนอื่นหน้าใสมานานแต่ข่อยไม่มีเงินแม๊ อยากลองของดี ขอเป็น 30 ml มาก่อนเกร๋ๆ

มาถึงลิปที่ชื่ออ่านยากจังเลยอ่ะ 55555+Laura Mercier Velour Lip Color สี Coqutte แต่ฉันอ่านเอาง่ายๆ "โคขวิด" จ้าาา ลูกไปโกรธใครมาคะถึงได้มาขวิดดขุ่นแม่ค่ะลูกกก 555+อันนี้ก็ถูกกก 219 บาทเอง

นี่เรามาถึงตัวที่เท่าไหร่ละเหรอ ทำไมเยอะจัง 555+

ตัวที่ห้าแล้ววว1028 Ultimate Oil Control Powder 299 บาทอันนี้ใช้ประจำจ้า ซื้อมาตุนไว้ ปรกติเอาไว้ซับมันระหว่างมัน คุมดีอยู่ แล้วตลับมันเล็กดี ใส่กระเป๋าเครื่องสำอางก์แล้วมันไม่ระเบิดเพิ่มก็ถือว่าโอเคแล้วจย้า

มาถึงโหมดเหมือนได้ฟรี 55555555+ ซื้ออะไรเยอะแยะทำไมเขาให้แลกซื้ออ่ะ หมดไปเกินพันอยู่แล้วไง ซื้อเกิน 800 ไหนๆก็ให้แลกได้ อ่ะๆเอามาใส่ตะกร้าซะ จะได้ไม่น้อยใจในโชคชะตา

เฮลโหลวนี่ปลายเดือนใช่หรือเปล่าาา เห็นแววมาม่าแบบแพ็คมาแต่ไกลๆ

Glow Mori Cleansing Water 120ml  = 89 บาท 

มาถึงของฟรี ที่ฟรีจริงๆนะแก เออเพราะอะไร เพราะฉันซื้อเกินพันแล้วโฮวววววว 1200 ของพี่ แต่ได้เจ้านี่มามันก็แอบคุ้มอยู่ใช่ไหมล่า (แถร่ดไปอีก แถไปอีก)

1028 CC Dation เอาเบอร์ฺ 1 ขาวสุดมา พราะหน้าฉันผิวเกาหลีออร่าไงแก....ออร่าหรือหน้าลอย

โอเคครบแล้ววว หมดแล้ววว ของเยอะ เงินก็หมดเยอะไปด้วย

สิริรวมราคาบิลนี้ก็ชิลล์ๆอะแก 1468 บาท !!!

O___O 

ละอีก 1 สัปดาห์ที่เหลือนี่หรูมากนะ เตรียมรออาหารญี่ปุ่นซดกันเข้าไปจ้าาา

ก็ขอบคุณที่เพื่อนๆเข้ามารับชมน๊า อยากคุยเรื่องของตัวไหนที่ซื้อมาก็เม้ามอยกันได้ อันไหนดีก็ซื้อต่อไป วันไหนขี้เกียจเดินห้างก็ช๊อปกับเว็บนี้แหละสบายดี คลิกๆแปปเดียวได้ของ เงินหมดง่าย สบายตัว เย้

ไปแล้วค่า แล้วเจอกันกระทู้หน้าค่ะ บรัยยยยย ^_____^

เมย์แง่งขิง MayGingerFinger

เมย์แง่งขิง MayGingerFinger

𝐸𝑣𝑒𝑟𝑦𝑑𝑎𝑦 𝑖𝑠 𝑆𝑢𝑛𝑑𝑎𝑒🍦 DM for work 💋 ชอบรีวิว หมูกระทะบ้าง บลัชออนบ้าง ✨

FULL PROFILE