♥ เม้าท์ของใช้แล้วชอบ ของไม่ดีไม่เม้าท์ เสียเวลา 55+ ♥

12 7

เฮลโหลวว สวัสดีค๊าาพี่น้องชาวจีบัน ชุ้บๆ

ม่ะ! ไม่เกริ่นนะ เข้าเรื่องเลอเอาของใช้แล้วดี ใช้แล้วชอบ มาบอกต่อป่ะ ไปดูอิป้านั่งเม้าท์มอยส์กันหน่อยค่ะอุตส่าห์นั่งพูดคนเดียว 2 ชม. เอามาบีบอยู่ใน 5 นาที

แน่นเว่อรรรร์ 555+

การันตีว่าแต่ละนาที จะไม่สูญเสียเน็ตไปเปล่าประโยชน์แน่นวล

เอ้อ งานเห่อฟงเห่อไฟก็มา 555อ่ะ ใครที่ดูคลิปไม่ไหว เดี๋ยวก้อยลิสไว้ให้ด้านล่างพร้อมแนบเหตุผลคร่าวๆนะคะไม่ดีไม่ชอบ ไม่เม้าท์ค่ะ เสียเวลา

✧ PRODUCTS MENTIONED ✧IN2IT Nudist Liquid Matte : อันนี้รักเว่อร์ไรเว่อร์ เนื้อดี พิกแม่นแน่น ปากคล้ำแค่ไหนก็เอาอยู่ ราคาถูก แพกเกจดีทนทานแข็งแรง พกพาทาแบบเริ่ดๆ กลิ่นหอมมาก.. และ สี สวย มว๊ากก.. VM103 กับ VM105 นะเธอ คือวัวตายความล้ม• LANEIGE Water Sleeping Pack : โบกหน้าข้ามคืนดูค่ะ ตื่นมาจะตกใจ นี่หน้าหรือสำลี 555+ แต่ทุกคนจะให้ผลเหมือนกันมั้ยไม่รู้นะคะ ก้อยหน้าแห้งมาก อาจจะถูกกัน• TONYMOLY Intense Care Galactomyes : ไม่รู้อะไรยังไง แต่ใช้แล้วอุปทานว่าหน้าดี ชอบจนซื้อต่อไปเรียบร้อยแล้ว• USTAR Zignature Zelfie Concealer : อันนี้ปลื้มความเกลี่ยง่าย ปาดใต้ทาปั๊บ เอาฟองน้ำแท็บสองรอบ เสร็จ จบ คือดี คือไว ทันใจวัยรุ่นชอบ (วัยรุ่น 30+ ไง)• STRIVECTIN Eye Concentrate For Wrinkles : มันถือว่าเป็นครีมรอบดวงตาที่ส่วนผสมดีงาม ใช้แล้วคือเห็นผลอยู่ แต่ก้อยนอนน้อยไง วันละ 3-4 ชม. มันช่วยพยุงได้ขนาดนี้ก็เก่งกว่าตัวก่อนๆแล้ว• OR'AGAN The Journey Argan Exfoliator Scrub : อันนี้คือชอบมากกก.. ละมุนตุ้นขนาด หลังสรับคือผิวนุ่มได้อีก ก้อยเป็นคนผิวแห้งมาก สครับหลายตัวพาหายนะบังเกิด เดินจากห้องน้ำออกมานี่ผิวแห้งคันเลย อันนี้อ่อนโยน กลิ่นดี ฟิลลิ่งดี เม็ดสรับทำจากเมล็ดอาร์แกนละเอียดกี่นาโนนี่แหละ จำไม่ได้ รู้แต่ชอบ ตามนั้นๆ• BK Acne Mask : นี่งงว่าตัวเองไปอยู่ไหนมา เพิ่งใช้ได้ไง! มันดีมาก กลิ่นดี ฟิลลิ่งดี สิวแห้ง จบนะ• WET n WILD Megaglo Contouring Palette Contour : คอนทัวร์คือดีมากก ก.ไก่ล้านตัว โอ้ยจะเข้มไปไหน ขายถูกไปมะ สีสวยมากด้วย เบลนง่าย บิ้วไว คือดีย์อ่ะ สอยเถอะ• SUGAR GLUTA Tamarind Scrub : มันกลายเป็นสครับมะขามถูกและดีในตำนานไปแล้วมั้ง กลิ่นดี ฟิลลิ่งดี ชอบวันที่แบบเหนื่อยโฮก แต่ไม่ได้ขัดตัวนานแล้ว เอาสครับอันนี้ทั้งขัดทั้งอาบไปได้เลย มันเกิดฟองเป็นสบู่ไปด้วยในตัว จบ กระโดดขึ้นเตียง นอน• SOAP&GLORY Foamy Fruity Body Scrub : ปกติก้อยใช้ของ soap&glory อยู่หลายตัวแล้ว ก็แค่สครับกลิ่นนี้เพิ่งเอามาลอง แล้วมันก็ดีงามตามท้องเรื่อง แค่นั้นแหละ เม็ดสครับดี ขัดแล้วผิวไม่แห้งระคาบเคือง กลิ่นหอมโฮก จอบอ.

ขอบคุณทุกคนที่แวะมาชมมาอ่านกันนะคะ

มีอะไรติชมได้เลยค่ะ รับฟังเสมอ ^ ^

ไปและค่ะ เจอกันใหม่ บั้ยบายย

Koii_Koii

Koii_Koii

“งานสวยก็มา งานฮาก็มี ของไม่ดี ไม่มีอวยตาแตก” ก้อยเป็นคนชอบลอง เจอของดีจริงบ้าง ไม่ดีจริงอย่างที่เค้าว่าบ้าง ไหนๆตัวเองต้องหน้าแหก จะทำยังไงให้มันไม่สูญเปล่า เลยอยากมาเล่าสู่กันฟังค่ะ สภาพผิวเป็นคนผิวบอบบาง แพ้ง่าย เป็นสิวง่าย และรักการแต่งหน้า ใครหัวอกเดียวกัน เชิญมาเป็นเพื่อนกันตามลิ้งค์ที่ให้ไว้ได้เลยนะค่า ♡

FULL PROFILE