Review & Swatch Golden Rose Lip Marker Ultra Lasting Color ลิปจูบไม่หลุด ล้างก็ไม่หลุด!!!

35 14

สวัสดีค่าทุกคน วันนี้หนูนาก็จะมารีวิวและก็สวอชลิปตัวใหม่ทั้ง 6 สีจาก Golden Rose ให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะ ตามหัวจั่วเลยเนอะว่าลิปที่จูปไม่หลุด ล้างยังไงก็ไม่ยอมหลุด!!! เพราะเจ้าลิปสติกตัวนี้เค้าเป็นลิปทิ้นท์สูตรน้ำที่ให้ผลลัพธ์เหมือนกับลิปTattoo หรือที่เรียกว่า Lip Marker นั่นเองค่ะ และยังติดทนยาวนานถึง 12 ชั่วโมงอีกด้วย หู้ววววววว >0<

ชื่อว่าLip Marker หน้าตาเค้าก็เหมือนปากกา Marker ที่เราใช้สำหรับเน้นข้อความไรงี้เลยค่ะ 555 หัวปากกามีลักษณะแบนๆทำให้ทาได้ง่ายคือสามารถทาเก็บขอบปากได้คมกริบเลยค่ะ แต่ต้องรีบทารีบเกลี่ยนะคะเพราะว่าเค้าแห้งไวมากถึงมากที่สุด ส่วนขนาดของแท่งก็กะทัดรัดเหมาะกับมือมากๆ ><

ไปดูกันเลยดีว่าว่า Lip Marker ทั้ง 6 สีทาออกมาแล้วจะสวยแค่ไหน!!!

GOLDEN ROSE LIP MARKER ULTRA LASING COLOR#101

GOLDEN ROSE LIP MARKER ULTRA LASING COLOR

GOLDEN ROSE LIP MARKER ULTRA LASING COLOR

GOLDEN ROSE LIP MARKER ULTRA LASING COLOR#105

GOLDEN ROSE LIP MARKER ULTRA LASING COLOR#106

ความรู้สึกหลังจากที่นาได้ลองใช้เจ้า Golden Rose Lip Marker Ultra Lasting Color นาชอบนะคะ เพราะว่าเค้าเป็นลิปทิ้นท์เวลาทาลงมาที่ปากเลยรู้สึกว่ามันเบาปากมากเหมือนมีฟิล์มบางๆมาเคลือบปากไว้ เหมือนไม่ได้ทาลิปสติกเลย และด้วยหัวปากกาที่แบนทำให้สามารถทาตามซอกปากขอบปากได้เนียนกริบไม่เลอะเทอะเลยข้อนี้นาชอบมาก!!!  ที่สำคัญคือเค้าติดทนมากนาเอาคลีนซิ่งลบถูๆแล้วยังไม่ค่อยจะหลุดเลยค่ะข้อเสีย คือพอเค้าเป็นลิปทิ้นท์ ลิปแทตทูมันก็จะติดทนมาก ทำให้ลบยากมากถึงมากที่สุด ถ้าเผลอทาพลาดนี่คือชีวิตเปลี่ยนเลยนะนาว่า 555

ขนาด 2.5 ml. ราคา 259 บาทโดยรวมให้ 4.5/5

ก็จบไปแล้วเนอะสำหรับรีวิว & สวอช GOLDEN ROSE LIP MARKER ULTRA LASING COLOR นาก็หวังว่ากระทู้อันนี้จะเป็นประโยชน์แก่เพื่อนๆนะค้าวันนี้นาขอตัวไปก่อนน้า แล้วเจอกันใหม่ทู้หน้าค่ะ บ้ายบาย

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤   ❤.

Sophie

Sophie

❥ makeup addict.

FULL PROFILE