"แบกท้องท่องโตเกียว" ไปกันเองไม่ง้อทัวร์ 6คืน7วัน งบ 3หมื่นนิดๆ (Part2)

11 10

อ่าน Part 1ได้ตามลิ้งค์ข้างล่างเลยนะคะ"แบกท้องท่องโตเกียว" ไปกันเองไม่ง้อทัวร์ 6คืน7วัน งบ 3หมื่นนิดๆ (Part1)

เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเรามาดูสถานที่ต่อไปกันเลยดีกว่าค่ะ

3/6/60 ( part 1 )Yokohama(Shin-Yokohama Raumen Museum)

การเดินทาง

ขาไป >> Tokyu-Toyoko Line ไปลงสถานี Yokohama >> เปลี่ยนสายไปนั่ง JR  Yokohama Line เพื่อไป Shin-Yokohama Raumen Museum

ขากลับ >> JR Yokohama Line >> เปลี่ยนสายไปนั่ง  Tokyu-Toyoko Line ไปสถานี Shibuya

3/6/60 ( part 2 )Shibuyaการเดินทาง (จากสถานี  Shin-Yokohama)

นั่ง JR  Yokohama Line ไปลงสถานี Kikuna >> เปลี่ยนสายไปนั่ง Tokyu-Toyoko Line

ไปลงสถานี Shibuya

4/6/60ขอส่งท้ายทริปนี้ที่ Shinjukuการเดินทาง

นั่งสาย Ginza Line ไปลงสถานี Akasaka-mitsuke >> จากนั้นเปลี่ยนสายไปนั่ง

Marunouchi Line ไปลงสถานี Shinjuku-sanchome

จบทริป "แบกท้องท่องโตเกียว ไปกันเองไม่ง้อทัวร์ 6คืน7วัน งบ 3หมื่นนิดๆ "อย่างเป็นทางการขอบคุณที่ติดตามจนจบค่ะ สวัสดีค่ะ

YuiiNuntaya

YuiiNuntaya

ชอบแต่งหน้า,แชร์ไลฟ์สไตล์,ออกแบบดีไซด์,พูดคุยแบ่งปันของถูกและดี,หน้านิ่งๆแต่ตัวจริงตลกมาก ยินดีที่ได้รู้จักกับเพื่อนใหม่ทุกคนค่ะ ^^

FULL PROFILE