SALE หนักมากกก The Body Shop sale ทั้งร้านสูงสุด 80% !

30 9

สวัสดีค่าาสาวๆ วันนี้หลิงมาเห่อของที่เพิ่งไปชอปมาเมื่อวาน

จะบอกว่ากรี๊ดมากกกก มันลดเยอะจริง แถมไม่ได้ของเก็บเก่านะ ของลอตล่าสุดเลยด้วย

พุ่งตัวด่วนค่ะใครเป็นแฟนบอดี้ชอป

เซลส์สาขาเดียวนะคะ ที่สยามวัน บีเอบอกเค้าจะปิดสาขานี้ ลดถึงสิ้นเดือนนาจาา

สินค้าส่วนมากในร้านลด 50% เกือบทั้งร้านเลยค่ะ ส่วน 80% จะเป๋นพวกที่ไม่ได้นำเข้าแล้ว

หลิงชอปไปเยอะมากกกก ไปดูกันดีกว่าว่าหลิงสอยอะไรมาบ้าง

เซรั่มที่โด่งดังม้ากกกกมากกกก เห็นรีวิวมาก็เยอะไม่ได้ลองซักทีพอเห็นลดราคาแรงมากเท่านั้นแหละ สอยทันทีไม่คิดอะไรทั้งนั้น

2390 เหลือ 1195 บาท 

หวีบอดี้ชอปนี่ก็ไม่ต้องพูดอะไรมาก ทุกคนรู้กันว่าดีม้ากก 5 ปียังไม่พังราคาก็แรงอยู่ พอลดก็ไม่ต้องคิดเหมือนเดิมค่ะ ซื้อมาเปลี่ยน

900 บาท เหลือ 450 บาท

มาส์กอันนี้ต้องบอกว่าเริ่ดมากกกกกกกกกก ดีแบบต้องบอกว่าไปซื้อเหอะไม่เสียดายตัง

ตอนแรกเข้ามาราคาแบบ 13xx อะไรนั่นใช่มั้ยจำไม่ค่อยได้ ซักพักนางลดราคาที่ไทยเหลือ 990 อะ

ยังไม่พอ 1 แถม 1 ค่ะคุณ สองปุกนี้ 990 บาทโอ้ยยย ตายๆๆๆ

อันนี้ของแถม 

น้องต้องบอกเลยว่าทั้งหมดซื้อไปแค่ 2600 กว่าบาทจากประมาณ 5200 ซึ่งมันลดเยอะมากกก ไม่คาดหวังว่าจะได้อะไรมาแถมมา นี่ให้ body polish กับเจลล้างมือรสสตอเบอรี่มา เออ น่ารักก

สมัครสมาชิกฟรีด้วย ได้นวดหน้า 1 ครั้ง แต่งหน้า 1 ครั้ง ฮือ ฟินๆกันไป

ใครสนก็พุ่งตัวก่อนก่ะะ อย่าลืมนะสยามวัน ถึงสิ้นเดือนนี้ จุ้บ

linglingggg

linglingggg

1995.

IG : ling_wrsc
FB : ling worasucheep / page : lingling
Twitter : ling_wrsc
BKK.

FULL PROFILE