ขอเห่อรางวัลจากจีบันกันหน่อย Vichy mineral ค่าาา

21 9

ไปรษณีย์มาส่งวันนี้ พอเห็นว่าเป็นของจีบัน ก็รีบเปิดดูเลยค่ะ เปิดมาเป็นพรีเซรั่มน้ำแร่ของวิชี่ค่ะ ถึงกับกรี๊ดเลย เดี๋ยวลองใช้แล้วจะมาบอกนะคะ ว่าดีงามยังไงบ้าง

Vichy mineral 89 พรีเซรั่มน้ำแร่เข้มข้น ช่วยฟื้นบำรุงเสริมเกราะปกป้องผิว กักเก็บความชุ่มชื่น ลดเลือนริ้วรอย เติมเต็มผิว เป็นผลิตภัณฑ์ที่เหมาะกับทุกสภาพผิวผิวบอบบาง ระคายเคืองง่ายก็ใช้ได้นะคะ วิชี่เค้าบอกว่าเป็นสูตรที่อาจก่อให้เกิดการแพ้ได้ต่ำ ปราศจากพาราเบน ซิลิโคน น้ำหอม แอลกอฮอล์ ปราศจากสารให้สีด้วยค่ะ 

aunranchana

aunranchana

23 years old
i love myself as i am?

FULL PROFILE