ตามหาทรีตเมนท์ใส่ผมในรูปค่า ใช้ดีมาก!!

4 5

คืองี้ค่ะ วันนี้ย้อมผมด้วยวิปโฟมของบิ้วตี้ลาโบะ

แล้วคือในกล่องเวลาย้อมเสร้จ เค้าจะมีทรีตเมนท์มาให้ด้วยคืออันนี้ค่ะ 

คือดีมาก เนื้อสัมผัสเหมือนลิฟออน แต่มันหอมม นุ่ม พอโดนผมละจัดทรงง่าย

ชอบพอๆกับ ลอริอัลเอลเซฟ แต่อันนี้มันซึมไวกว่า หอมกว่า งานญี่ปุ่นสุด

มีใครรู้มั้ยคะว่ามีขายแยกมั้ย อยากได้อะค่ะ หรือไม่ก็ถ้ามันมี วานโพสรูปขวดจริงๆ กับชื่อให้ที เดี๋ยวเนสไปหาซื้อตามเองค่ะ 

ขอบคุนพื้นที่จีบันค้าบบบ จุ้บๆ 

mayonnaka

mayonnaka

FULL PROFILE