[HAUL] เห่อแกะกล่อง Love 3CE collection ~ฟรุ้งฟริ้ง

24 15

สวัสดีค่ะ วันนี้มาแกะกล่องเห่ออีกแล้ว เป็นเครื่องสำอางค์เกาหลีที่ดังตลอดกาล นั่นก็คือ 3CE นั่นเองงงง~!!! วันนี้ได้ของมาครบแล้ว กับคอลเลกชั่นใหม่ Love 3CE ซึ่งในคอลเลกชั่นนี้จะมีคูชชั่น 2 เบอร์ 001 กับ 002  กระจกรูปหัวใจ 3สี มีสี Peach Pink, Yellow, Blue อายแชโดว 5 สี บลัชออน 6 สี และลิปสติก 12 เฉดสี

วันนี้ที่จะมาเห่อให้ดูไม่มีลิปสติกนะคะเพราะไม่ได้สั่งมา 

กล่องเหมือนหนังสือเลยค่ะ เปิดมาจะมีสินค้าอยู่ข้างใน น่ารักมากกก แต่ราคาไม่น่ารักเลยโดยเฉพาะ บลัชออน ขนาดตลับเท่าอายแชโดว ราคาแพงแต่ขนาดเล็กลง =_=

LOVE 3CE BABY GLOW CUSHION

สั่งมาเป็นสี เบอร์ 002ตลับน่ารักมากกกกกก ชอบมากความเปลือกหอย จะบอกว่ามันหนาอยู่เหมือนกันนะ ไม่เบบี้ตามชื่อเลย แต่ไม่เคยใช้คูชชั่นยี่ห้อนี่เลย เพิ่งลองครั้งแรก ส่วนตัวใช้ติดกันสองสามวัน ชอบนะ มันดูเกาหลีๆดี

LOVE 3CE CHEEK MAKER

ซื้อมา 3 สีค่ะ #Honey Brown เป็นน้ำตาลเอาไว้เฉดดิ้ง กับ #Kind & Love ชมพูเบบี้พิ้งค์มากกก เหมาะกับคนขาวปัดแก้มใสๆ กับ #Under The Star สีชมพูโทนหนักขึ้นมาหน่อย ลองใช้สีน้ำตาลไปละก็สวยดี เฉดละธรรมชาติดีแต่ยังชอบเฉดดิ้งของโพนี่มากกว่า

LOVE 3CE DUO SHADOW

สั่งมา 2 สี เป็นตลับเขียวกับเหลือง สีเขียวจะเป็น #Lucky Seventh สีน้ำตาลมีกลิตเตอร์วิ้งค์ๆกับสีแดงส้มด้านๆยังไม่ได้ลองปาดดูสีเดี๋ยวว่างจะลอง กับตลับสีเหลือง #Stay Wild สีนี้สวยมาก วิ้งค์กระจายเลยยยยย ทอง น้ำตาลตลับนี้สีวิ้งค์แรงมาก ชอบมากกก อันนี้ลองปาดแล้ว ถือว่าสวยค่ะ 

LOVE 3CE HEART HAND MIRROR

กระจกหัวใจสวยมากกกก สั่งมา2 สี #Peach Pink กับ #Yellow กระจกน่ารักมาก เห็นว่าวางขายละคนไปฟาดมาเพียบเลย มันน่ารักจริงๆแนะนำเลย

มาดูความน่ารักส่งท้ายกันดีกว่า 

หมดละค่ะ สำหรับใครที่ชอบคอลเลกชั่นนี้ไปหาพรีออเดอร์เลยจ้า แต่เดี๋ยวก็เข้าไทยละ รอหน่อยก็ได้นะคะ สำหรับความฟรุ้งฟริ้งนี้ และถ้าใครยังไม่ได้ดูความฟรุ้งฟริ้งของบลัชออน Mamonde ไปย้อนดูได้นะคะ แปะลิ้งค์กระทู้ก่อนหน้าให้เลย ( กดเลย!! )

BYE!! ><

bobowly

bobowly

FULL PROFILE