รีวิว BROWIT BY NONGCHAT เป็นยังไงบ้างมาดูกันน

13 4

สวัสดีค่าาาทุกคน วันนี้แก้มจะมารีวิว BROWIT BY NONGCHAT professional brow

(สติกเกอร์)บล็อคเขียนคิ้วจากช่างแต่งหน้าชื่อดัง น้องฉัตรนั่นเองค่าาาาา

เราไปเจอมาที่ร้าน Beautrium สาขาสยาม ราคาแค่ 149 บาทค่ะคุณ!!!

ส่วนตัวเราเป็นแฟนคลับน้องฉัตรอยู่แล้วด้วย เลยตำมาแบบไม่ต้องคิดเลยค่าาา

หน้าตาของมันเป็นแบบนี้ .....

(เห็นตอนนี้มีคิ้วทรงใหม่ๆออกมาขายแล้วด้วยนะ)

ส่วนหลังกล่อง ก็มีคำอธิบายProduct วิธีใช้เอาไว้อย่างชัดเจนน

มีสอนใช้เป็นสเต็ปๆเลย เข้าใจง่ายย

ใน 1 กล่อง จะมีสติกเกอร์คิ้วสำเร็จรูปให้ 12 คู่ (3 แผ่น)

ตามรูปเลยยย สติกเกอร์เค้าแตกต่างจากแบรนด์อื่นๆที่เคยเห็นในท้องตลาดชัดเจนเลย

เป็นสติกเกอร์แบบ สติกเกอร์ใส บางๆอ่ะ นึกออกใช่แมะทุกคน5555555

ทรงคิ้วสวยมากกกนะ ไม่ตรงเกิน ไม่โก่งเกินไป

ทรง signature ของน้องฉัตรเค้าเลยยยค่ะ

......ความรู้สึกหลังใช้.....

สติกเกอร์บาง ติดกับผิวได้(เกือบ)สนิทเลย แต่กะให้มันเท่ากัน 2 ข้างยากนีสนึงง

พอแก้มเขียนแล้วทรงคิ้วมันบางกว่าคิ้วแก้มมากก ถึงใช้เสร็จก็ต้องมาเขียนเติมนิดหน่อยเพิ่มอยู่ดี แงงงง

ส่วนตัวชอบเอามาแปะไกด์ไลน์เวลาทาเจลสักคิ้วมากกว่า ถูๆไปแบบไม่ต้องคิดเลยยยยย ง่ายเว่อร์

เราว่าสำหรับคนที่คิ้วบางสุดๆ หรือมือใหม่หัดเขียน มันจะง่ายมากกกกกก เหมือนน้องฉัตรมาเขียนคิ้วให้ถึงที่เลยจ้าาาา ของน้องฉัตรเค้าก็มีหลายเบอร์ หลายทรงอยู่นะ คงจะมีสักทรงแหละที่เหมาะเหม๋ง (จะได้ไม่ต้องเจ็บแบบเรา5555)

ส่วนวันนี้แก้มไปแล้วจ้าา ไว้ครั้งหน้าจะมารีวิวใหม่ บ้ายบายยยยยย

rregams

rregams

∘ NC 20-25
∘ Oily & Acne-prone Skin

Contact
Line: rrgam

FULL PROFILE